HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn ơi, bạn pv ở 57 lý thường kiệt à? a kia có phải tuổi tầm gần 40, vui tính à b? hum qua t pv cũng 1 a 1c lớn tuổi như thế pv. a kia cứ bảo nhà xa có thể phải đi 15km thì đi đc ko, xa quá :(( ko biết có bị tạch ko nữa ?
Mà ko biết đó là những ai nhỉ? giám đốc hay trưởng phòng hay j?
Có 3 người ( 1 anh ,2 chị ) pv t ở Lý Thường Kiệt , tớ ko biết anh chị ấy giữ vị trí gì trong ngân hàng ( chắc là cũng to to ) ,sáng hôm qua thì pv tớ là anh giám đốc kinh doanh bạn ạ , nhìn anh ấy khá trẻ chắc chỉ ngoài 30 thôi :))[/QUOTE]
tớ cũng có tâm lý sau pv như bạn , không ngờ là qua rồi :)) thoải mái lên nhé!^^

Tái thẩm định đã ai nhận dc mail pv chưa nhỉ? hức hóng quá. thi xong rồi dù đậu hay trượt cũng mong nhận dc kết quả

Có 3 người ( 1 anh ,2 chị ) pv t ở Lý Thường Kiệt , tớ ko biết anh chị ấy giữ vị trí gì trong ngân hàng ( chắc là cũng to to ) ,sáng hôm qua thì pv tớ là anh giám đốc kinh doanh bạn ạ , nhìn anh ấy khá trẻ chắc chỉ ngoài 30 thôi :))
tớ cũng có tâm lý sau pv như bạn , không ngờ là qua rồi :)) thoải mái lên nhé!^^[/QUOTE]
Bạn ơi pv ơr lý thường kiệt xog là biết kết qả ai đc thì đi pv tiếp ngay hôm sau hay tnao? T pv xog các anh chị bảo đợi kết qả thôi k thấy hứa hẹn pv j nữa. Thế có phải tạch rồi ko :|

Có 3 người ( 1 anh ,2 chị ) pv t ở Lý Thường Kiệt , tớ ko biết anh chị ấy giữ vị trí gì trong ngân hàng ( chắc là cũng to to ) ,sáng hôm qua thì pv tớ là anh giám đốc kinh doanh bạn ạ , nhìn anh ấy khá trẻ chắc chỉ ngoài 30 thôi :))
tớ cũng có tâm lý sau pv như bạn , không ngờ là qua rồi :)) thoải mái lên nhé!^^[/QUOTE]
tức là cậu pv lần 2 r nhờ. T pv ng chỉ bảo tuần sau có kq thôi. c chắc là họ ưng quá gọi luôn r :)) thích thế. sao t nghe nói pv lần 2 là kiểu trao đổi ký , đạo tạo nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên