HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
THẩm định tài sản thấy ghi tuyển có vài người (02?) mà sao nhiều người được gọi thế nhỉ? @@
Mình nộp cái trợ lý KHDN ở HCMC ghi là tuyển 150 mạng mà chưa thấy phản hồi gì @@

Sôt ruột quá nhể?Có bạn nào pvan Thẩm Định vòng 1 thì thử gọi lên Phòng Nhân Sự hỏi xem sao?mình gọi mấy lần ngại quá :D

mai em đi thi rồi. bữa truoc thi abbank tong diem 6,7 mà bị tạch. giờ vẫn ám ảnh :(

Sôt ruột quá nhể?Có bạn nào pvan Thẩm Định vòng 1 thì thử gọi lên Phòng Nhân Sự hỏi xem sao?mình gọi mấy lần ngại quá :D
có bạn ở trên đi pv vòng 2 Thẩm định TS rồi mà cậu :( mà cậu gọi số điện thoại nào thế, sao tớ gọi toàn bị máy bận :(

èo thế á :(, t gọi số ở trong mail ý c, nhưng hôm thứ 3 mình gọi bảo chưa có kqua mà nhỉ :(

có ai có kết quả pv vòng 2 hôm 28/7 chưa? họ bảo cuối tuần này có mà chẳng thấy mail gì :( chắc tạch quá :( ai có mail đỗ ko, để mọi người đỡ phải chờ đợi nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn cho mình hỏi PV ngày 25/7 đã có kết quả chưa nhỷ. sót ruột quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,519
Thành viên mới nhất
nhacaivn88icu