HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
t nộp trực tuyến bjo chả bit lấy CV kiểu gì. chak fai lấy mẫu ttin ứng viên viết lại mất. có bạn nào lấy dc CV theo hình thức nộp trực tuyển bảo mình cách lấy với. ngại viết lại quá :(
chắc có lẽ do bạn nộp online nên phải mang CV. Mình đến phỏng vấn thấy bên nhân sự in một tập thông tin ứng viên, điểm thi để sẵn trên bàn anh chị phỏng vấn rồi mà.

B nào sáng pv rồi cho t it kinh nghiệm, khcn thì hỏi nhũng j a ca mơ run quá :((

Hnay m vừa đi về, pv vị trí thẩm định giá í :v, có mỗi 2 anh chị trẻ pv, hỏi mỗi gt bản thân, rồi c hỏi em có tự tin về gì nữa,bảo em tự tin về cả sale, chị bảo thế c sẽ note e sang QHKH CN nhé :v
Xong anh kia hỏi : Em cận mấy phẩy, đeo kính xinh hơn hay bỏ kính ra :v
Mỗi thế :v
Ấy ơi, ấy nhận đc mail thông báo lịch pv vòng 2 chưa?

Có anh/ chị nào đã đi phỏng vấn vòng 2 ở Tiên Phong rùi, share cho em xin ít kinh nghiệm đc ko ạ? Vòng này họ thưởng hỏi những gì ạ?

Hôm nay t phỏng vấn ở TP bank Duy Tân được 2 chị, 1 anh chăm sóc :( Hỏi dồn quá... choáng hết cả đầu @@ chả biết bao giờ ngta thông báo kết quả nhỉ.

Chiều nay t cũng bị 2 chị 1 anh ý chăm sóc. Quay như chong chóng đau hết cả đầu. Chắc tạch rồi y
Hôm nay t phỏng vấn ở TP bank Duy Tân được 2 chị, 1 anh chăm sóc :( Hỏi dồn quá... choáng hết cả đầu @@ chả biết bao giờ ngta thông báo kết quả nhỉ.
ũng

t' phỏng vấn lúc chiều 1h30 mà :) lúc đó delay mãi mới được pv. Mà hôm nay có vẻ ít ng` đến pv quá @@ lúc t' chờ pv chỉ thấy có 1 bạn nam chờ cùng thôi

B
t' phỏng vấn lúc chiều 1h30 mà :) lúc đó delay mãi mới được pv. Mà hôm nay có vẻ ít ng` đến pv quá @@ lúc t' chờ pv chỉ thấy có 1 bạn nam chờ cùng thôi
pv

Có nhièu hội đồng pv ma.c pv vị trí gi the.to cung pv sang nay..t bi hoi dồn kinh.k kịp phản ưng... Nhuy chắc tạch rồi...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,575
Thành viên mới nhất
easyridetransfe
Back
Bên trên