HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ông Tienphong này còn bắt đi đào tạo, đóng phí đào tạo khoảng hơn 10 củ, sau đó test lại lần nữa, không đạt thì out => như vậy có vẻ hơi bất lợi cho ứng viên, thí sinh trúng tuyển thì chẳng sao, thí sinh trượt vỏ chuối thì...tiền mất, tật mang, cơ hội lại mù mờ. :(

- - - Updated - - -

Ông Tienphong này còn bắt đi đào tạo, đóng phí đào tạo khoảng hơn 10 củ, sau đó test lại lần nữa, không đạt thì out => như vậy có vẻ hơi bất lợi cho ứng viên, thí sinh trúng tuyển thì chẳng sao, thí sinh trượt vỏ chuối thì...tiền mất, tật mang, cơ hội lại mù mờ. :(
bạn cũng vừa qua đợt sơ tuyển vừa r ah? bạn có đăng ký học đào tạo ko

thi cái đề xong quyết định k đầu qân luôn @@ mình k kiếm được mấy cái đề av vs nghiệp vụ nên chỉ test GMAT. Nhận xét cái đề 50p nghiệp vụ là qá dễ, av 30 cũng rứa, chỉ có cái GMAT (chưa bao g biết đến nó đến khi thi thằng này) thì 20p/20câu moh mình giành hẵn 75phút sặc máu tính (nhưng GMAT chỉ cần trên 50% là qa). Như vầy thì bao nhiêu phần trăm đậu vòng 1 - chí ít là 60%. PV xong bao nhiêu bạn NỘP TIỀN ĐÀO TẠO????
Cơ hội là 1/5 chưa kể có CHÂN ngoài @@ giống mình nộp tiền đi chơi 3 tháng, k công, k lương, mất phí học. Moh cái bằng đó học xong, lỡ đậu thì nộp 6tr tiếp (cũng còn may). K thì cầm "CÁI BẰNG" CHỨNG NHẬN THI RỚT DO NÓ CẤP. Haiz,

Có bạn nào tham gia vào khóa đào tạo sắp tới của tienphong vị trí gdv đóng 13tr600 ko???nghe nói 2 tháng lương thực tập và thử việc đc 100%lương thử việc, không biết là được bao nhiêu?đóng xong đi hoc r lại còn test lần nữa mới đc thành nhân viên chính thức.Nếu chẳng may mà trượt thì đi toi mất chẳng đc j:(((ai có kinh nghiệm chia sẻ với

Có bạn nào tham gia vào khóa đào tạo sắp tới của tienphong vị trí gdv đóng 13tr600 ko???nghe nói 2 tháng lương thực tập và thử việc đc 100%lương thử việc, không biết là được bao nhiêu?đóng xong đi hoc r lại còn test lần nữa mới đc thành nhân viên chính thức.Nếu chẳng may mà trượt thì đi toi mất chẳng đc j:(((ai có kinh nghiệm chia sẻ với
Đính chính là tháng thực tập ko lương chỉ có trợ cấp tiền ăn thôi nhé ( chắc 30k ) chỉ có tháng thử việc mới có lương bạn nhé. chắc thấp lắm thì 3 củ mà cao lắm thì 5 củ. Gia Cát Dự thế >:)

hôm nay mình cũng lên và hỏi rõ chỉ đc phụ cấp ăn trưa, thử việc đc 100% lương chính thức.lăn tăn quá không biết có nên tham gia ko nhỉ?

có bạn nào thi Tienphongbank ngày 24/2 tại HCM không? có nghe khi nào có kết quả test hem?

mình mới thi Tienphongbank ngày 24/2 tại HCM và có kết quả rùi đó
được xếp là đạt và hẹn phỏng vấn vào ngày mai 28/2 tại Quận 5. hok biết có bạn nào giống mình hok????

Ngày mai mình cũng đc hẹn phỏng vấn buổi sáng tại Quận 5 luôn nè. Hổm làm đề khó quá trời tưởng out rùi chứ ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798
Back
Bên trên