HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sáng mai em đi phỏng vấn ở 22 Láng Hạ, có anh chị nào trùng lịch phỏng vấn với em không? Em lo lắng quá, k biêt họ hỏi những gì, em chưa chuẩn bị gì cả, hic....:-<

bỏ ra 2 triệu,mất còn đỡ xót,6 triệu thì bóc lột quá,lương bố mẹ ở nhà làm cũng chả được thế,haizzzzz

ko biết qua vòng PV có đông ko? mà đi đào tạo mất phí thế này có ai bỏ ko đi dào tạo ko nhỉ? hjhj,

Ko hỏi nghiệp vụ đâu. Hỏi mấy cái kiểu như hiểu gì về giao dịch viên, với vài thông tin cơ bản về mình thôi. Không có gì đâu

Sáng nay vừa đi phỏng vấn về, chắc là lượng ứng viên đông quá nên mới sang tận hôm nay. Mọi người phỏng vấn thế nào, có lâu k????

Chờ mãi chưa có kết quả từ TPB, có bạn nào nhận được thông tin gì chưa :( Hay là toạch rồi nhỉ:))

Chờ mãi chưa có kết quả từ TPB, có bạn nào nhận được thông tin gì chưa :( Hay là toạch rồi nhỉ:))

Giờ mới là sáng thứ 2 thui mà bạn,họ bảo tuần này có kết quả, chờ đợi 1-2 ngày nữa chắc có kết quả thôi mà :D
Khi nào có kết quả thì 2-3 topic về TPB lại "dậy sóng" đây :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên