HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào nộp giao dịch viên TPHCM đợt t10 này hok?

có mình nè bạn! bạn nộp đơn chưa vậy? cho mình hỏi cái mục mức thu nhập có thể chấp nhận được bạn để khoảng bao nhiu vậy? mình chẳng tìm đc thông tin j về lương của Tienphong Bank cả nên hỏi bạn thử

có bạn nào nộp giao dịch viên TPHCM đợt t10 này hok?

có mình nè bạn! nhưng mà bạn ơi, cho mình hỏi mục thu nhập có thể chấp nhận được bạn để khoảng bao nhiêu vậy, vì mình chẳng quen ai làm bên Tiênphong bank nên chẳng hỏi được mức lương của nó thông thường là bao nhiêu cả!

gdv khoảng > 6tr bạn ạ, mình có bạn làm bên đó, cũng đang muốn ứng tuyển nhưng chưa làm CV được đây này. bận quá!

các bạn ơi cho mình hỏi cơ cấu đề thi viết vị trí GDV ntn nhỉ? ai biết giúp mình với. thks !!

Anh hôm trước cũng phỏng vấn TPB...cám cảnh, anh làm NH kinh nghiệm 1 năm, mọi diễn biến son sẻ, sau đó Ông TPKD hỏi có ng quen ko? nản quá. ông GĐ vùng ko hỏi chi, thế là anh về làm ngân hàng cũ, chú nói thật thất vọng về cách phỏng vấn kinh khủng?

Cho em hỏi nếu thi chuyên viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp thì thi viết những môn gì thế a? em cảm ơn

Cho em hỏi nếu thi chuyên viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp thì thi viết những môn gì thế a? em cảm ơn

bạn mới nhận được mail cn này đi thi hả, hic, bạn có biết thi viết hay trắc nghiệm vây? mà lâu ko ôn, chả biết ôn gì giờ

Tớ cũng đang không biết thi thế nào và thi gì đây, vào topic này nhưng vẫn chưa biết là thi gì, hic. Anh chị nào đã từng thi ở TPB rùi chia sẻ cho chúng em vs ạh

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên