HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn TDKH đc gọi hết rồi à :V, Tớ là thẩm định TS đảm bảo cơ :v, chưa thấy gì :v

Mấy bác cho em hỏi vậy là test trên máy nếu đậu mới được Pv phải không ạ ? Hôm bữa em đuoc gọi nói là đi pv thôi. Em bâng khoăn quá.

Chào mọi người ạ ! :D. Mình cũng phỏng vấn hôm thứ 6. Chắc phải độ 1 tuần nữa mới có kết quả mọi người nhỉ. Mình phỏng vấn ở hội đồng FPT buổi chiều có nói chuyện với chị Thảo, bn Trang với 1 bạn nam nữa mà lú lẫn giờ chưa nhớ đc tên :">. Rất vui làm quen với các anh/chị và các bạn ^^. Dù sau này có vào đc tpb hay không nhưng chắc chắn cơ hội làm đồng nghiệp ngân hàng là cao rồi :). Hôm pvan mình lỡ nói lắm nên bị hỏi cũng lắm :)). Chả biết thế nào. Nghe nói hội sở sắp chuyển về Lý Thường Kiệt to đẹp lắm 8-} :3

Chào mọi người ạ ! :D. Mình cũng phỏng vấn hôm thứ 6. Chắc phải độ 1 tuần nữa mới có kết quả mọi người nhỉ. Mình phỏng vấn ở hội đồng FPT buổi chiều có nói chuyện với chị Thảo, bn Trang với 1 bạn nam nữa mà lú lẫn giờ chưa nhớ đc tên :">. Rất vui làm quen với các anh/chị và các bạn ^^. Dù sau này có vào đc tpb hay không nhưng chắc chắn cơ hội làm đồng nghiệp ngân hàng là cao rồi :). Hôm pvan mình lỡ nói lắm nên bị hỏi cũng lắm :)). Chả biết thế nào. Nghe nói hội sở sắp chuyển về Lý Thường Kiệt to đẹp lắm 8-} :3
cái HS này bạn thấy chưa đủ to đẹp à ^^. đi mỏi cả chân ý :v. PV căng thằng ko ban ^^

cái HS này bạn thấy chưa đủ to đẹp à ^^. đi mỏi cả chân ý :v. PV căng thằng ko ban ^^
So với Hội Sở các ngân hàng khác thì còn bình thường và riêng cá nhân tớ cảm thấy còn bé lắm :)) Các phòng ban có vẻ chật chội so với số người :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên