HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mai mình pv ở tpb ở lý thường kiệt vị trí NVKHCN b nào có kinh nghiệm pv chia sẻ cho t với, họ thường hỏi gì ạ, mà pv 1 cá nhân hay là pv nhóm ạ

Có bạn nào ngày mai phỏng vấn ví trí NVKH cá nhân - Khối TTKD sản phẩm đặc biệt của TP bank ở 44 Lê Ngọc Hân không ạ? có ai đã PV ở vị trí này chưa cho mình xin chút kinh nghiệm với ạ? Mình thấy TP bank tuyển nhiều vị trí Nhân viên Khách hàng cá nhân khác nhau tùy từng khối, không biết vị trí NVKH cá nhân - khối TTKD có gì khác không ạ? Chạy chỉ tiêu là chắc chắn rồi, nhưng chỉ tiêu này có khác nhiều với các vị trí QHKHCN không ạ?

Có bạn nào ngày mai phỏng vấn ví trí NVKH cá nhân - Khối TTKD sản phẩm đặc biệt của TP bank ở 44 Lê Ngọc Hân không ạ? có ai đã PV ở vị trí này chưa cho mình xin chút kinh nghiệm với ạ? Mình thấy TP bank tuyển nhiều vị trí Nhân viên Khách hàng cá nhân khác nhau tùy từng khối, không biết vị trí NVKH cá nhân - khối TTKD có gì khác không ạ? Chạy chỉ tiêu là chắc chắn rồi, nhưng chỉ tiêu này có khác nhiều với các vị trí QHKHCN không ạ?
Inbox m trả lời cho

hic mai mình cũng thi vị trí này , mà chưa có kn gì :(

có bạn nào ở tỉnh mà apply TP.HCM với HN ko, mình định apply HTTD mà ko biết bên này có phỏng vấn qua Skype ko nữa, định đi học tiếp.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên