HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mức lương hấp dẫn lắm bạn ạ.thử việc 6,3tr. nếu vào chính thức thì có thêm phụ cấp nữa. Mình thử đi làm rồi, thấy mấyanh chị đi trước than quá trời. Thôi thì cứ ráng làm hết sức rồi tính sau:)

ngày 21 tới là đk thôi hay đóng tiền luôn??? hongbui12 nói đúng nhỉ, phí ngu.. hic, bạn có tham gia ngày đó hok? ;)
Hỏi xin pa má rồi, k cho! @@ Tiền đâu moh đóng, hix, với lại lỡ may mai mốt thi thằng khác ngon hơn, đậu là coi như mất k tiền luôn rồi. K joint, kiếm chiện khác làm.

Hỏi xin pa má rồi, k cho! @@ Tiền đâu moh đóng, hix, với lại lỡ may mai mốt thi thằng khác ngon hơn, đậu là coi như mất k tiền luôn rồi. K joint, kiếm chiện khác làm.

Thì cứ cố đi ! Bác trên chém lương thử việc 6.3tr kìa ! ;))
Học việc 2 tháng thử việc 1 tháng mới phỏng vấn lại mà !
Lỡ rớt cũng thu lại đc cái chứng nhận+ 6,3tr.
Ko chát lắm đâu ! ;))

chứng nhận đó k được ưu tiên khi tham gia dự tuyển các NH khác đâu P ak. Lương GDV tầm 5 chai, moh train nó còn tính chỉ tiêu nữa, tầm 250tr huy động , 1 Credit, 10 debit, bla bla, rồi PV< test. Đến cuối t6 mới có mở CN, PGD mới thì xem như bạn bđ từ số 0, thế là lại huy động, lại kiếm KH, lại PH thẻ, cho vay @@

- - - Updated - - -

này, tớ tìm được cái này này :( Xem nó đối thoại thấy chả có trách nhiệm gì vs Ứng viên cả. Haiz
https://tpb.vn/cau-hoi-future-tienphong-bankers/

chứng nhận đó k được ưu tiên khi tham gia dự tuyển các NH khác đâu P ak. Lương GDV tầm 5 chai, moh train nó còn tính chỉ tiêu nữa, tầm 250tr huy động , 1 Credit, 10 debit, bla bla, rồi PV< test. Đến cuối t6 mới có mở CN, PGD mới thì xem như bạn bđ từ số 0, thế là lại huy động, lại kiếm KH, lại PH thẻ, cho vay @@

- - - Updated - - -

này, tớ tìm được cái này này :( Xem nó đối thoại thấy chả có trách nhiệm gì vs Ứng viên cả. Haiz
https://tpb.vn/cau-hoi-future-tienphong-bankers/

Ùm ! Có đọc qua rồi ! Thấy cái mục 10 nó nói thấy hơi lo đó ! :|
"10. Sau khi tốt nghiệp khóa học ứng viên có được nhận chứng chỉ tốt nghiệp gì không?
TL:Được nhận Chứng chỉ Chương trình Huấn luyện Future Tienphong Bankers sau khi được tuyển dụng chính thức."

joint hội thảo, xem pà kon chém gió, ^^ g cũng rảnh rỗi moh he. Hỵ hỵ

chém cái gì mà chém, chia sẻ thông tin. Không biết ơn thì thôi, đừng ăn nói kiểu đó

- - - Updated - - -

joint hội thảo, xem pà kon chém gió, ^^ g cũng rảnh rỗi moh he. Hỵ hỵ
Bạn đã tham gia học chưa?? thế này bạn ạ, làm chuyên viên QHKH target cực kỳ cao. thử việc 2 tháng nếu ok thì ký HĐ tiếp. Nhưng có điều kiện, 3 tháng liên tiếp k đạt target cũng bị chấm dứt hợp đồng:((((((

yeah hú, cuối cùng thì hôm đó mềnh cũng k đi hội thảo. Nhưng có cái c bên PHC gì ở PĐT gọi đt (2 lần) khuyên đi. Hix, 13.6 tr, mọi người aia tham gia hôm đó cho mình hỏi đông người k vậy?

- - - Updated - - -

chém cái gì mà chém, chia sẻ thông tin. Không biết ơn thì thôi, đừng ăn nói kiểu đó
Bạn này nói chuyện có vẽ hơi bị căng thẳng nhỉ? Cách mình fát biểu vấn đề, nếu phiền bạn thì nhắm mắt lại đừng xem.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên