HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cả nhà ơi cho em xin phép hỏi nhiều một chút, có ai đi phỏng vấn ở tp bank mà gần cả tháng chưa biết kết quả không vầy, huhu, mọi người ai có thông tin gì chia sẻ với ạ

Có ai ở TP.HCM mai đi pv trợ lý khách hàng doanh nghiệp ko vậy?
Thi test ngày 9/7 á mọi người.

Cơ bản cái j nó đến nó sẽ đến thôi mà. Bn k phai chờ hay sôt rột làm gì rồi lại sớm thất vọng. Đầy nh mà. Lo thi cho tốt nhưng vị trí tiếp theo.

Chẳng là hôm nay sáng đi phỏng vấn vị trí NV khách hàng cá nhân, chiều nhận được thư pass, và thông báo thứ 2 đi thi viết thì không biết là thi viết vị trí này là thì cái gì mọi người nhỉ?
Cám ơn mọi người!

ừa thì cũng do có bạn thi cùng tớ 1 tuần sau nhận được mail báo trượt lun rồi nên cứ hi vọng chờ thui, chắc cũng phải tìm cơ hội khác thui vậy
t phải đăng ký để vào cmt vs bạn sunshine. Bạn email hoặc gọi đến chị Linh xem. Sau 1 tuần mình đã được báo toạch rùi mà :) Cậu 1 tháng rùi thì chắc nằm trong diện đỗ, có khi bị sót. Mình phải ý kiến c à :) Chúc cậu sớm nhận được phản hồi nhé !

t phải đăng ký để vào cmt vs bạn sunshine. Bạn email hoặc gọi đến chị Linh xem. Sau 1 tuần mình đã được báo toạch rùi mà :) Cậu 1 tháng rùi thì chắc nằm trong diện đỗ, có khi bị sót. Mình phải ý kiến c à :) Chúc cậu sớm nhận được phản hồi nhé !
Cảm ơn c động viên. T đợi rầu cả ruột vì t cug gọi hỏi r. Chị ý bẩu chưa có kq chính thức nên lại đợi thuui.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên