HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có ai pv HTTD 1/6 có kết quả chưa? Có mỗi mình đc thôg báo ak? Mà cũg chưa thấy mail cụ thể gì hết :((

Có ai pv HTTD 1/6 có kết quả chưa? Có mỗi mình đc thôg báo ak? Mà cũg chưa thấy mail cụ thể gì hết :((
Chị được gọi rồi thì sau vài ngày sẽ có mail báo bổ sung hồ sơ và ngày 16 lên nhận việc thì nộp hồ sơ luôn ạ.
Hình như mỗi chị được gọi đấy ạ :(

Cả nhà ơi ai có số chị linh tuyển dụng cho t xin vs. Mai hỏi xem có kq thi viết cho khỏi sốt ruột. Hnay t gọi đến số đt bàn ghi trog mail mà k ai nghe máy. Hjc

B là httd hay trợ lý qhkh. Tại thấy trang trc b ghi là trợ lý qhkh. HTTD hình như vẫn im ắng chưa thấy j
tớ ở vị trí hỗ trợ nhưng sau 3 ngày đi làm ở TP thì tớ vẫn trên phòng khcn làm cùng a c chuyên viên, đi thị trường r đọc hồ sơ viết tờ trình các kiểu

các anh chị ơi TPB có yêu cầu cao đối với ngoại hình không ạ?
thanks anh chị nhiều ạ

Các bác ơi, cho em hỏi, kết quả thi nghiệp vụ thứ 2/6 đã có chưa ạ, ứng tuyển vị trí hỗ trợ tín dụng ý ạ. Hay những bạn nào trượt thì không gửi mail

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,597
Thành viên mới nhất
johncoltranemer
Back
Bên trên