HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
k hiểu câu cuối của bạn :D :D
Thì từ thứ 2 sẽ bắt đầu thông báo, bạn pv thứ 7 tuần trước thì sẽ đc thông báo đầu tiên, nghĩa là thứ 2 đấy, rồi sẽ tới các bạn pv tuần sau :)
Mà bạn có đc hỏi câu" Em có hỏi gì không" không, thấy ai đc hỏi câu đó cũng đậu mà mình ko đc hỏi :(

Thì từ thứ 2 sẽ bắt đầu thông báo, bạn pv thứ 7 tuần trước thì sẽ đc thông báo đầu tiên, nghĩa là thứ 2 đấy, rồi sẽ tới các bạn pv tuần sau :)
Mà bạn có đc hỏi câu" Em có hỏi gì không" không, thấy ai đc hỏi câu đó cũng đậu mà mình ko đc hỏi :(
chị bên nhân sự hỏi câu đó, xong tớ hỏi xong quay qua hỏi ông anh Giám đốc gì gì ấy, Xong ổng đưa cho cả cái thẻ tín dụng xem lun, xong tớ thấy mấy bạn ngoài kia đợi lâu nên tớ xin về lun :p

T pass pv r. :D đang đào tạo.nói chung ai nghe đến thời gian í cũng nản :D...1 cách kiểm tra xem ty với NH đến đâu đây mà ;)
Chào Phươngdam, mình đã pv lần 2 NH Tp bank hồi ngày 6/10 xong, ko biết nếu đậu thì đến khoảng khi nào mình đc kêu đi lên chi nhánh, kí hợp đồng với đi học vậy bạn. Mình đợi chờ nhiều quá nên cũng có xin ngoài, mà cũng ham NH, nên cố gắng đợi th. Bạn chia sẻ hồi đó bạn pv xong thì bao lâu là đc đi học rồi ? Thank bạn nhiều

Chào Phươngdam, mình đã pv lần 2 NH Tp bank hồi ngày 6/10 xong, ko biết nếu đậu thì đến khoảng khi nào mình đc kêu đi lên chi nhánh, kí hợp đồng với đi học vậy bạn. Mình đợi chờ nhiều quá nên cũng có xin ngoài, mà cũng ham NH, nên cố gắng đợi th. Bạn chia sẻ hồi đó bạn pv xong thì bao lâu là đc đi học rồi ? Thank bạn nhiều
Chào bạn.thông thường thì sau thời điểm phỏng vấn khoảng 1 tuần thì sẽ có mail thông báo trúng tuyển + lịch đào tạo cụ thể.:D như hồi t pv là thế.còn có thể khác chút ít :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,712
Thành viên mới nhất
cradleoffilthme
Back
Bên trên