HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mới đi pv tpbank về nè, mấy anh chị nói chuyện cũng vui vẻ thoải mái, có 1 chị nhân sự với 2 anh chị giám đốc chi nhánh. Mà sao mình thấy chi nhánh Sg hơi nhỏ, hic, nãy đi nhìn nhầm qua bên Lienviet Post Bank nữa!!

Ờ, có hỏi thấy thử việc gì khiếp quá, mà mấy ac an ủi bảo nếu làm tốt thì có thể sẽ đuowcj zô chính thức sơm hơn dự kiến!

Mới đi pv tpbank về nè, mấy anh chị nói chuyện cũng vui vẻ thoải mái, có 1 chị nhân sự với 2 anh chị giám đốc chi nhánh. Mà sao mình thấy chi nhánh Sg hơi nhỏ, hic, nãy đi nhìn nhầm qua bên Lienviet Post Bank nữa!!
bạn phỏng vấn lầu mấy vậy?? Chi nhánh đó cũng lớn mà :D

Lầu 2 ở LHP đos bạn, nhưng chi nhánh đó là lớn nhất Sg bạn ạ, mà mình thấy nhỏ hơn mấy cái khác, như lienviet nó bự đùng nằm ở bên cạnh ak. Bạn cũng pv sáng nay hả

Lầu 2 ở LHP đos bạn, nhưng chi nhánh đó là lớn nhất Sg bạn ạ, mà mình thấy nhỏ hơn mấy cái khác, như lienviet nó bự đùng nằm ở bên cạnh ak. Bạn cũng pv sáng nay hả
đâu phải bạn chi nhánh TPBank nào mà ở TP HCM cũng lớn hết bạn ơi, chi nhánh tphcm 153 nguyễn đình chiểu nè, chi nhánh bạch đằng nè, chi nhánh cộng hòa nè TO ĐÙNG à hoành tráng lắm :eek: mình đã từng làm TPbank thôi :D

Ủa zị hả bạn, mình ko bik, zị cái chi nhánh LHP đó là chi nhánh gì ta? Mình thấy cái đó thì hơi nhỏ, ờ, anh pv mi hf ơr chi nhánh Cộng Hoà đó, bạn pv sáng ni luôn hả

Ủa zị hả bạn, mình ko bik, zị cái chi nhánh LHP đó là chi nhánh gì ta? Mình thấy cái đó thì hơi nhỏ, ờ, anh pv mi hf ơr chi nhánh Cộng Hoà đó, bạn pv sáng ni luôn hả
um TPBank ít Chi nhánh mà toàn CN lớn k à, nên bạn yên tâm nhá, có khả năng đậu cao vì đang mở rộng mạng lưới - goodluck
CN LHP là CN Sài Gòn, tầng trên là văn phòng đại diện và Trung tâm bán Miền Nam

có ai test gdv nộp đợt tháng 9 ở tphcm chưa ơi cái cho mình bit mình đã tạch chứ chờ đợi quài mà ko thấy mail gì hết :(

Ờ, có hỏi thấy thử việc gì khiếp quá, mà mấy ac an ủi bảo nếu làm tốt thì có thể sẽ đuowcj zô chính thức sơm hơn dự kiến!
Có hỏi lương học việc và thử việc sao không bạn, làm 6-8 tháng mà trợ cấp cho vài trăm thì lấy cái gì mà ăn :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,949
Thành viên mới nhất
phamtramy2302
Back
Bên trên