Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình thấy vị trí DAB tuyển NV Thẩm định, Phòng Thẩm định - Khối Tín dụng - Hội sở, nhưng địa điểm làm việc lại ở nhiều nơi. Cho mình hỏi ngu tí, như vậy có nghĩa là thi tuyển và pv tập trung ở Hội sở, nếu đậu thì về chi nhánh mà mình đã đăng ký để làm phải không?
Mình cảm ơn!

m vừa nhận được mail mời tham gia thi tuyển vị trí thẩm định, ko biết thi hay phỏng vấn luôn nhỉ? trước t thấy Đông Á làm 3 vòng nhưng nãy hỏi ông bạn thì bảo là có 2 vòng thôi. ko bít thế nào? Có bạn nào cũng thi thẩm định tại Thái Bình giao lưu nhé. hehe. ks cái. ;)

m vừa nhận được mail mời tham gia thi tuyển vị trí thẩm định, ko biết thi hay phỏng vấn luôn nhỉ? trước t thấy Đông Á làm 3 vòng nhưng nãy hỏi ông bạn thì bảo là có 2 vòng thôi. ko bít thế nào? Có bạn nào cũng thi thẩm định tại Thái Bình giao lưu nhé. hehe. ks cái. ;)

Bạn ơi, bạn nộp ở Thái Bình, rồi thi ở Thái Bình luôn à? Tks bạn!

Cả nhả cho mình hỏi, minh nộp EAB khá lâu rùi khoanảng 3 tháng. k thấy đc đi thi, cũng k có thông có thông báo là k đạt yêu cầu sàng lọc (tưc là tạch) như thế là hồ sơ của mình chính thức out, hay là cứ chờ. Kiểu gì bank nayf cũng có phản hồi qua mail, dù mình có pass vong hồ sơ hay k. Nếu tạch, lần đầu tiên k qua nổi vòng hồ sơ. Huhu

uh, t vừa thi sáng nay xong, đề lôm côm wa, cứ bị nhảy đáp án, IT hơi thiếu chuyên nghiệp. Tóm lại là làm 3 bài nghiệp vụ, English, IQ. Nghiệp vụ thì vào chủ yếu tỷ lệ an toàn vốn, rủi ro, nhóm nợ, TSĐB

Bạn PV có kết quả chưa vậy?mình PV ngày 3/3 chưa thấy tin tức gì hết.

Hi all, Có bạn nào apply vị trí "thẩm định" mà phỏng vấn vào tháng 05 không? Nếu có thì đã có kết quả của vòng phỏng vấn chưa? Thanks!

@nhanvientapsu : bạn phỏng vấn bên EAB ngày 03/03 đến giờ có kết quả chưa? Nếu có thì sau ngày phỏng vấn thì bao lâu có kết quả vậy bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên