Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hôm nay mình được gọi để báo ngày mai đi thi nè bạn báo sớm ghê mai thi báo trước 1 ngày. bạn được gọi chưa??

chắc k có đâu bạn ơi họ đâu cần làm vậy để làm gì ngân hàng chứ có phải diễn viên ca sỹ đâu mà PR chứ k phải PA nha

mình k biết bên DAB có làm gì bạn không nhưng bạn với tư cách là ng đi xin doanh nghiệp việc làm bạn nên tôn trọng họ chứ đừng dùng những từ k hay ám chỉ hay xỏ xiên gì ng khác. tốt nhất bạn nên xem lại mình xem nếu bạn có năng lực thì doanh nghiệp sẽ tuyển bạn thôi ngân hàng nào cũng vậy đây là ý kiến riêng mình có gì k hài lòng bạn có thể inbox

mình k biết bên DAB có làm gì bạn không nhưng bạn với tư cách là ng đi xin doanh nghiệp việc làm bạn nên tôn trọng họ chứ đừng dùng những từ k hay ám chỉ hay xỏ xiên gì ng khác. tốt nhất bạn nên xem lại mình xem nếu bạn có năng lực thì doanh nghiệp sẽ tuyển bạn thôi ngân hàng nào cũng vậy đây là ý kiến riêng mình có gì k hài lòng bạn có thể inbox
Mặc dù ko biết là có chuyện gì vì bài viết của ai đó đã xóa,nhưng đọc cái phần này cũng có thể hiểu sơ sơ vấn đề gì :D
Chúc mừng bạn Trần Huy nhé :) chúc bạn may mắn thi IQ,AV,Nghiệp vụ cũng đc,chủ yếu là thực đó đó bạn :)

Nếu ko đậu là ko có thông báo bạn ơi! bữa mình dợi đúng 2 tuần ko có kết quả là bỏ cuộc rồi nhưng tự dưng trước lễ đc gọi đi làm :D mừng quá trời.Mong là mọi người sẽ đc gọi nhé :)

thế nếu mình rớt vòng test thì phải có thông báo chứ bạn nhỉ? :)) Hôm người ta gọi đó là bạn đậu cả vòng PV rồi, nhỉ?

thế nếu mình rớt vòng test thì phải có thông báo chứ bạn nhỉ? :)) Hôm người ta gọi đó là bạn đậu cả vòng PV rồi, nhỉ?

Sau khi test thì trong vòng 10 ngày có kết quả nếu rớt thì ko có thông báo gì đâu bạn,còn đậu thì sẽ được gọi đi phỏng vấn.Tại bạn nói ko rõ là test hay phỏng vấn vì phỏng vấn có tới 2 lần Sơ tuyển và Phỏng vấn lận

Sau khi test thì trong vòng 10 ngày có kết quả nếu rớt thì ko có thông báo gì đâu bạn,còn đậu thì sẽ được gọi đi phỏng vấn.Tại bạn nói ko rõ là test hay phỏng vấn vì phỏng vấn có tới 2 lần Sơ tuyển và Phỏng vấn lận
Thế mà nhỏ bạn mình nói nó sơ tuyển xong có cả mail thông báo rớt, cứ tưởng test rớt cũng có thông báo chứ. Uhm, cảm ơn bạn :)

chờ, chờ và chờ, đặt ghế, hóng, chờ :)) bên Oceanbank cũng chuẩn bị thi kìa. Bạn nào có nộp đơn bên đó, chuẩn bị đi test kiến thức tiếp :))

Thank bạn đã cho biết thông tin...nghe xong hơi bùn..đã 7 ngày sau ngày test rồi mà vẫn chưa nhận được mail của NH...:|

- - - Updated - - -

vậy là rớt test không có thông báo ah các bạn, gần cả tuần rồi chưa thấy j hết.

truongkyeu test ngày 9/5 đường Bạch Đằng k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên