Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hôm nay test đông ko bạn? hôm mình test khoảng 10 bạn, ko biết sống sót đc mấy ng, hình như hôm sơ tuyển chắc mình có gặp bạn rồi, mình ngồi hàng thứ 2 từ trên xuống...^^
Bạn test bên ngành gì vậy, hôm nay mình đi test cũng khoảng hơn 10 bạn mà ngành mình có 3 người test à ^^

Mình test tín dụng bạn ơi, mấy bạn kia hôm nay chắc cũng bên tín dụng hả? Bên bạn test ít vậy khả năng đậu cao lắm đó nha ^^
Hôm nay chỉ có test giải pháp kỹ thuật với lại quản trị ứng dụng thôi, mà quản trị ứng dụng hôm nay chỉ có 3 người à, giải pháp kỹ thuật thì tầm hơn 10 người. Mà đề khó quá chắc cũng khó đậu lắm phải từ 5 điểm trở lên người ta mới gọi thôi.

Cho mình hỏi không biết lần này EAB chỉ tiêu nhân viên tín dụng sẽ lấy bao nhiêu người đây? Hôm bữa test thấy khoảng 10 bạn đi test, không biết tới vòng pv sẽ còn bao nhiêu bạn ở lại??? Các anh, chị đi trước cho em hỏi bên EAB NVTD có phải chạy chỉ tiêu cho vay không, em tìm cái bảng mô tả công việc xem lại mà bên web xóa mất rồi...

NVTD bên EAB không phải chạy chỉ tiêu đâu bạn ạ. Nếu chưa có kinh nghiệm thì lúc đầu có thể sẽ làm ở vị trí hỗ trợ tín dụng, sau đó sẽ làm ở vị trí thẩm định.

Hjx,nản wá,ở Hà Nộj ko thấy tuyển nữa nhỉ.

- - - Updated - - -

Lâu lắm rùj hôm nay mớj comment được,mọj lần toàn thấy báo lỗj vớj lạj chưa đăng nhập.

fv vòng cuối hôm t7 rồi, giao dịch viên-hcm, chẳng biết mấy bạn khác bị hỏi j` (mình bị vô fv đầu tiên), hỏi toàn kế toán ngân hàng, out rồi, nản thiệt T.T

có ai nhận được kết quả thi test NVTD-KHDN ngày 14/3 - 15/3 chưa ? nôn nao quá !!!

có ai nhận được kết quả thi test NVTD-KHDN ngày 14/3 - 15/3 chưa ? nôn nao quá !!!

Mình cũng đang sốt ruột lắm đây, ráng đợi đến thứ 5 này xem sao, tại ngta phải xếp lịch pv nữa, đến vòng này nên chắc không làm nhanh như những vòng trước nữa...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên