Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cam on ban da xay dung dien dan
Nhung chia se noi dung cua ban rat co y nghia voi chung toi.
Chuc cuoi tuan vui ve.
best regards.

Thank CANDYQUEEN nhiều nhiều
Nhưng mà hôm mình đi thi, vòng 2 vs vòng 3 toàn sinh 90 hết, chỉ bảo nhau nhiệt tình luôn.ai phỏng vấn trước còn chỉ để người sau biết đường tl nữa í.^^
hix, bạn sáng cũng thi đông á ak, mình dzô sau cùng ngồi phía ngoài đó, mình chép đề AV gần hết, nhưng sau khi các bạn nộp bài sớm đi ra, ông coi thi nói nộp lại giấy nháp, ôi cái công chép hết tờ AV cuối cùng bị thu lại không là mình giờ này post lên rồi. Mình hok làm được AV ,dốt AV cũng là cái tội hix. NV với IQ thì dễ rồi.

hix, bạn sáng cũng thi đông á ak, mình dzô sau cùng ngồi phía ngoài đó, mình chép đề AV gần hết, nhưng sau khi các bạn nộp bài sớm đi ra, ông coi thi nói nộp lại giấy nháp, ôi cái công chép hết tờ AV cuối cùng bị thu lại không là mình giờ này post lên rồi. Mình hok làm được AV ,dốt AV cũng là cái tội hix. NV với IQ thì dễ rồi.

Mình thi đợt khác.hehe.Có nước mà chụp hình thui,chứ ra về tay không mà ^^

Hi all
Mình cũng thi tín dụng ngày 24/11 tại Bạch Đằng,phần thi IQ và anh văn cũng tương đối, phần nghiệp vụ thì đa số là trong 51 câu hỏi lý thuyết mà các bạn trong diễn đàn đã chia sẽ, nhưng nhìn chung là dễ
Bây giờ chỉ còn chờ kết quả và ngày phỏng vấn thôi. Sẵn tiện xin hỏi những bạn nào đã qua vòng phỏng vấn rồi thì chia sẽ kinh nghiệm, tập hợp những câu phỏng vấn lên diễn đàn nhé
Xin cảm ơn các bạn

các bạn cho mình hỏi, dong a dù có đậu hay rớt cũng đều có email thông báo đúng ko vậy? mình phỏng vấn ngày 12/11 mà đến giờ vẫn chưa thấy thông tin gì, không biết có nên gọi lên hỏi phòng nhân sự không nữa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên