Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

• Bắt đầu Bắt đầu hbcbanking
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
... hự, thi tuyển + phỏng vấn hết ngót 5 vòng, riêng hội sở phỏng vấn 2 lần mà giờ hẹn 2 tháng @@

đây hình đây http://i809.photobucket.com/albums/zz12/chim_zunzun/Merchant/2.jpg

Bạn nhận được email này khi nào vậy, tính 2 tháng từ thời điểm này là tới tháng 1 lận hả bạn, có chắc chắn là được đi làm ko bạn, hay là cứ chờ đợi nữa....Từ hôm phỏng vấn đến lúc nhận được mail là bao nhiêu ngày vậy bạn, hôm qua mình vừa đi phỏng vấn xong....ko biết chờ đến bao giờ có kết quả nữa...nếu như bạn nói thì nản thật....

- - - Updated - - -

puh ui,có email báo mai phỏng vấn đó

Hôm qua phỏng vấn tới mấy giờ mới xong lận bạn, người ta hỏi nhiều không, có lên đây thì ad facebook nha: https://www.facebook.com/minh.mot.7?ref=tn_tnmn

haizz... mấy bác Đông Á này hứa hẹn kinh lắm,,,, THời gian phỏng vấn đến khi báo kết quả cũng phụ thuộc vào nhiều yếu tố.. 2 tháng cũng có

Hôm qua vào hỏi nhiều ko ?? Mà đi học gì vậy ???

Rảnh rang đi học sau ĐH lun.hehe.hum qua hỏi cũng giống D, sau có hỏi thêm mấy câu về gia đình nữa, sinh hoạt đoàn, kinh nghiệm j j nữa thui.Có Hà vs Nguyên sau này cũng phỏng vấn nhanh lắm.hux

Rảnh rang đi học sau ĐH lun.hehe.hum qua hỏi cũng giống D, sau có hỏi thêm mấy câu về gia đình nữa, sinh hoạt đoàn, kinh nghiệm j j nữa thui.Có Hà vs Nguyên sau này cũng phỏng vấn nhanh lắm.hux

Lần trước là chờ gần 1 tháng, ko biết kỳ này chờ kết quả phỏng vấn là mấy tháng đây nữa, mệt não !!! có gì hú nha!

- - - Updated - - -

Có hỏi gì về mức lương ko, khi nào em có thể bắt đầu đi làm được ? Cho em 2 vị trí : lo công tác văn phòng, soạn thảo báo cáo và công tác đoàn thể, em lựa chọn cái nào ko ? hôm qua được hỏi như vậy đó ???

Lần trước là chờ gần 1 tháng, ko biết kỳ này chờ kết quả phỏng vấn là mấy tháng đây nữa, mệt não !!! có gì hú nha!
Thì giỏi lắm là chờ 1 năm chứ sợ gì.hehe.có lẽ đúng chuyên ngành sẽ được ưu tiên nữa đó.ráng đi puh^^
ai a Phó cũng hỏi mức lương vs ngày đi làm hết ah
mình thì a chỉ hỏi là thik công việc hành chánh hay thử thách thui
cũng chỉ hỏi nhà ở đâu vs kết nạp đảng lúc nào.k hỏi sâu nghiệp vụ m lắm

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Giờ thì hết tâm lý chờ đợi rồi, khi nào có thì họ gọi thôi, chứ chờ hoài cũng ko được gì, hy vọng là sẽ có dịp gặp lại nha, trưa giờ rần rần trên đây, giang hồ chém chết, kaka

mình vừa nộp hồ sơ vào donga bank, và thi sơ tuyển xong, họ bảo về đợi kết quả và nếu đạt thì thi nghiệp vụ. Có anh/chị nào đã thi nghiệp vụ rồi thì giúp mình với nha.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên