Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
DAB bây giờ đang trong giai đoạn cơ cấu nhân sự và thường tuyển nhiều hơn chỉ tiêu hiện tại đang thiếu. Nói cách khác nếu đạt, 1 số bạn có kinh nghiệm lám việc sẽ được vào thử việc ngay nhưng đa số các bạn mới ra trường sẽ lấy suất dự bị tại ngân hàng và khoảng thời gian chờ đợi để bắt đầu thủ việc có thể kéo dài từ 6 tháng hoặc lâu hơn. Nếu các bạn cảm thấy đợi được thì cứ việc đợi, không thì nên tìm việc khác để làm để không bị chết đói và tích lũy thêm ít kinh nghiệm.

Cho mình hỏi bạn dangkhoanguyen biết thông tin này ở đâu vậy? Mình cũng gọi lên phòng nhân sự hỏi kết quả pv thì họ nói là pv đạt rồi, tuy nhiên hiện tại đang cơ cấu lại Nhân sự nên tạm thời ngừng tuyển và kêu chờ đợi thêm nữa, tuy nhiên bao lâu thì họ ko nói. hic! Rõ khổ mà!

chào bạn, mình đã nhận được mail thông báo phỏng vấn vòng 2 QLRRTD ở nguyễn văn nghi hôm nay.

Bạn phỏng vấn đợt nào thế?
Mình có kết quả pass Thi tuyển ngày 29/3 nhưng đến nay vẫn không thấy email báo lịch phỏng vấn....hixhix

Cho mình hỏi bạn dangkhoanguyen biết thông tin này ở đâu vậy? Mình cũng gọi lên phòng nhân sự hỏi kết quả pv thì họ nói là pv đạt rồi, tuy nhiên hiện tại đang cơ cấu lại Nhân sự nên tạm thời ngừng tuyển và kêu chờ đợi thêm nữa, tuy nhiên bao lâu thì họ ko nói. hic! Rõ khổ mà!
vậy mà họ cứ cho thi tuyển liên tục, đúng là gieo hi vọng rùi bắt chờ đợi

uhm, mình sơ tuyển ngày 30/10. Bạn thi lâu vậy rùi sao ko gọi lên hỏi thử, từ 29/3? hay 23/9 ??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên