Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có ai ứng tuyển KT - GDV ở HP đợt hạn 10/07 không ạ? có lịch sơ tuyển gì chưa thông tin em bít với :((
Mình ứng tuyển đợt ấy đây
đang lo, lần trc ứng tuyển sáng hôm sau có email phản hồi ngay, nhưng ko đi sơ tuyển ko bít lần này sao nữa, hic hic

nếu được chị xinh phỏng vấn thì mình thi trượt cũng được,vì mình rất thích con gái xinh mà:)):)):))

Thường thì mấy AC ấy bảo là 7 đến 10 ngày có KQ mà mình thấy cỡ 3, 4 ngày là có :))

Mít tơ này đá xoáy với chém gió kinh hồn, câu trên ghi 28/6 thi, mùng 4 nhận tin nhắn, câu dưới đã chỉnh lại là sau 3, 4 ngày là có kết quả :))

Chào cả nhà!
Mình xin chia sẻ một chút thông tin thi Đông Á Bank. Mặc dù mình mới qua vòng sơ tuyển và phỏng vấn còn bài test nữa,
Khi bạn nộp hồ sơ, Hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc sau đó khoảng 1 tuần sẽ có điện thoại mời đi Sơ tuyển ( sơ tuyển chủ yếu họ test ngoại hình và kỹ năng giao tiếp là chủ yếu). Như mình thì buổi sáng sơ tuyển nếu đạt chiều họ hẹn phỏng vấn với cấp trên và sau gần 1 tuần có lịch thi test. mình chưa test đông á bao giờ cũng hồi hộp. Nếu ai đó test rồi thì cho mình chút kinh nghiệm nhé. Mình thi NVPT Kinh doanh chi nhánh Quảng Ninh.

b thi Tín dụng ở Nguyễn Lương Bằng đã thấy có tin nhắn gì chưa?

Sắp thấy rồi bạn ơi, chắc cũng phải mất 1 tuần, thực ra thi trên máy nó trả kết quả luôn, nhưng quan trọng là còn tổng hợp rồi báo kết quả về từng số điện thoại nữa nên chắc mất nhiều time :D

Chào cả nhà!
Mình xin chia sẻ một chút thông tin thi Đông Á Bank. Mặc dù mình mới qua vòng sơ tuyển và phỏng vấn còn bài test nữa,
Khi bạn nộp hồ sơ, Hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc sau đó khoảng 1 tuần sẽ có điện thoại mời đi Sơ tuyển ( sơ tuyển chủ yếu họ test ngoại hình và kỹ năng giao tiếp là chủ yếu). Như mình thì buổi sáng sơ tuyển nếu đạt chiều họ hẹn phỏng vấn với cấp trên và sau gần 1 tuần có lịch thi test. mình chưa test đông á bao giờ cũng hồi hộp. Nếu ai đó test rồi thì cho mình chút kinh nghiệm nhé. Mình thi NVPT Kinh doanh chi nhánh Quảng Ninh.

Lùi lại mấy trang có thông tin test trên máy đấy bạn

Hôm nay nhận được tin nhắn mai đi phỏng vấn vòng 3 rồi, các anh em ai có kinh nghiệm xin mọi người chỉ giáo với vì lần đâu tiên lọt vào vòng cuối này !!! Thanks !!!

Hôm nay nhận được tin nhắn mai đi phỏng vấn vòng 3 rồi, các anh em ai có kinh nghiệm xin mọi người chỉ giáo với vì lần đâu tiên lọt vào vòng cuối này !!! Thanks !!!

Ơ sao mình ko nhận được tin nhắn nhỉ? bạn thi ở chi nhánh nào vậy?

Bạn post nội dung tin nhắn lên đây được ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên