Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
May quá, bạn Neo1989 thi ở Long An, ko phải Hà Nội, cố chờ thêm 3, 4 ngày nữa xem sao, chúc các bạn thi ở chi nhánh Hà Nội đạt kết quả cao nhé

tulipden87, hoangnt98. tuanhung1202, maihuong158 đều thi ở Nguyễn Lương Bằng và đều đang ở trạng thái "sốt xình xịch" :))

tớ đi p vấn vòng 2 rồi, chị xinh gái phỏng vấn mình,thích lắm nên ko trả lời tốt,mình cứ nhìn vào mắt chị ý hoài ah-
ko biết có qua được ko nữa, dù saO ĐƯỢC CHỊ XINH NÓI CHUYỆN CÙNG LÀ MÌNH THÍCH RỒI
TRƯỢT CŨNG OK LUÔN.
:)):)):)):))
DÙ SAO VẪN HI VỌNG ĐƯỢC LÀM ĐỒNG NGHIỆP VỚI CHI XINH ẤY.HI HI
KHÔNG NGỜ ĐÔNG Á BANK CŨNG CÓ CON GÁI XINH NHƯ THẾ.TUYỆT VỜI.

tớ đi p vấn vòng 2 rồi, chị xinh gái phỏng vấn mình,thích lắm nên ko trả lời tốt,mình cứ nhìn vào mắt chị ý hoài ah-
ko biết có qua được ko nữa, dù saO ĐƯỢC CHỊ XINH NÓI CHUYỆN CÙNG LÀ MÌNH THÍCH RỒI
TRƯỢT CŨNG OK LUÔN.
:)):)):)):))
DÙ SAO VẪN HI VỌNG ĐƯỢC LÀM ĐỒNG NGHIỆP VỚI CHI XINH ẤY.HI HI
KHÔNG NGỜ ĐÔNG Á BANK CŨNG CÓ CON GÁI XINH NHƯ THẾ.TUYỆT VỜI.

3/7 vừa rồi đi thi cũng có 1 trị khá là xinh trông thi, không biết có phải là chị đó ko :D Mong tớ cũng đc diễm phúc như ấy :x Sợ miss thôi, ko đc thi pv :))

đông á hình như rất phát triển ở HCM toàn thấy tuyển ở trong đấy,

hôm bữa nhận được thông báo qua mail nhưng về quê k online được nên k thể lên sơ tuyển được nãn luôn

Cho mình hỏi có ai thi tuyển vào vị trí "Nhân viên dịch vụ công nghệ thông tin" ở HCM không? lương cho vị trí này là khoảng bao nhiêu thế? mình được nhận vào làm rồi nhưng không biết lúc kí Hợp đồng người ta trả lương bao nhiêu?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,825
Thành viên mới nhất
sfasfkajsf
Back
Bên trên