Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn nào thi hôm 28 vừa rồi ở eab nam định thì xác định nhé , chỉ tuyển có 2 năm kinh nghiệm thôi, còn lại sv mới ra toạch hết ;;)

2/7 này mình thi lúc 1h30 chiều. có bạn nào thi cùng không ??? Mình thi cho biết mùi chứ có học hành gì đâu mà thi hihi. Giờ mới bắt đầu ôn nè, ôn từ đầu luôn :)) Xác định tạch thì thôi cho nó biết không khí ^^ Có thất bại thì về mới chịu học :D
Có bạn nào cùng hoàn cảnh như mình ko :D Chưa học 1 chữ gì, thậm trí NPV còn ko nhớ là ji :)) Thu thập thuần thì fai :-j

Tơ cung ứng tuyển tai BN này, nhung vao tài khỏan vẫn thay hồ sơ đang chờ xử lý :-( . Thế còn bạn thì sao?

bạn nào thi hôm 28 vừa rồi ở eab nam định thì xác định nhé , chỉ tuyển có 2 năm kinh nghiệm thôi, còn lại sv mới ra toạch hết ;;)

thông tin ở đâu vậy bạn. Căn bản là vị trí gì mới đc chứ. có 2 vị trí nhân viên tín dụng và NVPTKD.

2/7 này mình thi lúc 1h30 chiều. có bạn nào thi cùng không ??? Mình thi cho biết mùi chứ có học hành gì đâu mà thi hihi. Giờ mới bắt đầu ôn nè, ôn từ đầu luôn :)) Xác định tạch thì thôi cho nó biết không khí ^^ Có thất bại thì về mới chịu học :D
Có bạn nào cùng hoàn cảnh như mình ko :D Chưa học 1 chữ gì, thậm trí NPV còn ko nhớ là ji :)) Thu thập thuần thì fai :-j

cóa tớ, cũng 1h30 chiều thứ 2 đây, t cũng chả học hành đc chữ nào đây :D

Sáng nay có ai thi đông á ko nhỉ ,tình hình đề đóm thế nào thông báo cho bà con biết với

Báo cáo cả nhà, mình vừa đi chiến đấu vị trí tín dụng của Đông Á, tầng 3, 181 Nguyễn Lương Bằng

Thi trắc nghiệm trên máy tính, Đề nghiệp vụ ko có bài tập, chỉ có 20 câu lý thuyết, IQ thì chuối lắm, mình nhìn hoa cả mắt. Vài đồng chí thấy vò đầu, riêng mình giỏi hơn. Mình vò cả đầu lẫn bứt tai =)). Tiếng Anh trình độ B nuốt ngon lành, nhưng mình trình độ B - nên ko chắc đáp án của mình có đúng hay ko :))

Báo cáo cả nhà, mình vừa đi chiến đấu vị trí tín dụng của Đông Á, tầng 3, 181 Nguyễn Lương Bằng

Thi trắc nghiệm trên máy tính, Đề nghiệp vụ ko có bài tập, chỉ có 20 câu lý thuyết, IQ thì chuối lắm, mình nhìn hoa cả mắt. Vài đồng chí thấy vò đầu, riêng mình giỏi hơn. Mình vò cả đầu lẫn bứt tai =)). Tiếng Anh trình độ B nuốt ngon lành, nhưng mình trình độ B - nên ko chắc đáp án của mình có đúng hay ko :))
Nghiệp vụ toàn lý thuyết thôi hả bạn. Lý thuyết kiểu gì bạn. IQ chắc toàn hình vẽ với số má à?
Thanks bạn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back