Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn nào ứng tuyển ở HN mà điện thoại ko xem được tin nhắn thì PM mình cho số nhân sự CN Hà Nội để hỏi.

Mình PV chức danh NV sản phẩm dịch vụ đó. Hix cũng ko biết là chi nhánh nào nữa, mình nghĩ là HO. Ngày mai mình gọi lại HR hỏi xem.

Mình PV chức danh NV sản phẩm dịch vụ đó. Hix cũng ko biết là chi nhánh nào nữa, mình nghĩ là HO. Ngày mai mình gọi lại HR hỏi xem.

bạn nộp hồ sơ hôm nào thế. Mình nộp hồ sơ hôm mùng 6 hồ sơ đạt sàng lọc. Mà giờ chưa có tin nhắn hay mail báo về

vị trí NVKD

mình ứng tuyển NVTD ( Đợt tuyển dụng hết mà hết hạn hôm 10/6) sao giờ vẫn trong tình trạng chờ xử lý nhỉ??? chờ mãi chán quá. mà chưa nhận được tin gì từ ngân hàng cả. hay lại tạch rùi. nản quá các bạn a

mình ứng tuyển NVTD ( Đợt tuyển dụng hết mà hết hạn hôm 10/6) sao giờ vẫn trong tình trạng chờ xử lý nhỉ??? chờ mãi chán quá. mà chưa nhận được tin gì từ ngân hàng cả. hay lại tạch rùi. nản quá các bạn a

Nếu tình trạng hồ sơ của ứng viên hiển thị là “DongA Bank đang xử lý hồ sơ”.

DongA Bank hiện đang trong quá trình xử lý hồ sơ ứng viên. Nếu tình trạng này vẫn hiển thị sau 2 tuần, kể từ ngày hết hạn nhận hồ sơ, thì hồ sơ của ứng viên đã không đạt yêu cầu sàng lọc của vị trí ứng tuyển.

Mình coppy lại trong mục hướng dẫn ứng tuyển của Đông Á Bank

Mình vừa đậu vòng thi tuyển, ngày 26 này lên phỏng vấn mà mình lo quá ko biết người ta hỏi cái gì nữa, có bạn nào có kinh nghiệm nào ko chia sẻ mình với. Mình thi vị trí quản trị ứng dụng, chi nhánh SG. 26 này ở Đông Á điẹn toán , Sư vạn Hạnh, q10

Mình vừa đậu vòng thi tuyển, ngày 26 này lên phỏng vấn mà mình lo quá ko biết người ta hỏi cái gì nữa, có bạn nào có kinh nghiệm nào ko chia sẻ mình với. Mình thi vị trí quản trị ứng dụng, chi nhánh SG. 26 này ở Đông Á điẹn toán , Sư vạn Hạnh, q10

Bạn ơi! bạn nộp hồ sơ ngày nào vậy bạn, bạn thi sơ tuyển bao lâu có kết quả vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên