Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
oh, chúc mừng bạn ha. Bạn có thể cho biết là mình test nội dung liên quan tới gì không?

AnhNguyen295 ơi, bạn làm vi tri nào thế, nhận đc mail thông báo đi làm ngay nào chưa, hay vẫn đang chờ P Nhân sự sắp xếp vậy.

AnhNguyen295 ơi, bạn làm vi tri nào thế, nhận đc mail thông báo đi làm ngay nào chưa, hay vẫn đang chờ P Nhân sự sắp xếp vậy.

Mình làm gdv nha bạn. Mình mới bổ sung hồ sơ cho bên nhân sự thôi. Đang chờ họ trình lên bgd duyệt lương rồi họ mới mail thư mời nhận việc về

Please! Anh chị nào phỏng vấn CVKHCN rồi cho em chút thông tin phỏng vấn gì với ạ!

M pv rồi nè. Hỏi nhiều lắm, m ở chi nhánh nên gđt pv ah, mà nói chuyện gần 1 tiếng lun ấy. Hỏi chủ yếu cv cũ, giao chỉ tiêu thì phải làm gì? Biết gì về sp của Đ.á? .... nhiều lắm[emoji56] [emoji56] [emoji56]

có bạn nào thi vị trí giao dịch viên của Đông Á ko ? cho mình xin ít kinh nghiệm vs thông tin vs ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên