Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào PV vị trí NV Quản lý tín dụng ngày 14/8 ở 468 NTMK Q3 mà có kết quả chưa vậy..mình chờ hơn 10 ngày rồi mà chưa thấy kết quả :(

@minhkhoa93 bạn phỏng vấn sáng hay chiều vậy bạn. Với lại phỏng vấn nội dung gì vậy?. Mình nghĩ sau khi NH ổn định lại sẽ thông báo thôi bạn à. Mình cũng ứng tuyển vào DAB mà xui ghê tự dưng DAB bị kiểm soát đặc biệt nên không thấy động tĩnh gì luôn.

@docsach1 phỏng vấn sáng lúc 9h đó bạn.Chủ íu là hỏi về bản thân,nghiệp vụ....hum đó mình nhớ trả lời cũng ok lắm mà chờ tới nay cũng 12 ngày rồi..mòn mỏi..:(( Ko bik do NH dg bị kiểm soát nên phản hồi lâu hay sao nữa...:(

Umh thank bạn. Mình nhớ không lầm là đúng ngày 14/08 NH bị kiểm soát luôn. Buồn hết sức đi à.

Chưa bạn ơi, mình chờ mòn mỏi mà không được PV nè huhu. Nghe nói được PV là cơ hội cao lắm đó. Hy vọng đi bạn.

Có bạn nào PV vị trí NV Quản lý tín dụng ngày 14/8 ở 468 NTMK Q3 mà có kết quả chưa vậy..mình chờ hơn 10 ngày rồi mà chưa thấy kết quả :(
Hi bạn minhkhoa93, mình cũng pv vị trí quản lý tín dụng sáng 14/8 nè. Cũng chờ mòn mỏi gần 2 tuần nay, nản quá xá không thấy tin tức gì. Hôm đó thấy danh sách pv cũng khá đông đó, 2 tờ A4, ko biết sao nữa, lo quá trời T^T

Nghe 1 bạn nhân viên trong đó nói là Đông Á đang ngừng tuyển các vị trí. Thằng bạn đã thử việc xong, chuẩn bị ký hợp đồng chính thức mà còn bị ngừng,....chờ thông báo sau nữa là.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên