Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

• Bắt đầu Bắt đầu hbcbanking
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có ai đi phỏng vẩn vào ngày 15/03 tại 202 Tô Hiến Thành chức danh NVPTKD ko? Nên đề nghị mức lương là nhiêu nhỉ?

mình cũng k rõ nữa. quên hỏi đứa bạn, hehe. nhưng mà nó nói cũng k khó lắm đâu! đừng cawg thẳng w! cùng dắt tay nhau vào EAB, bạn hé!
Hôm ni thi rùi. lo lắng qua. kế toán ngân hàng đăng kí học sớm quá, giờ quên hết rùi. Chúc bạn ni thi tốt. Fighting :x

hic có ai có kết quả thi NV PTKD ngày 27/02 chưa vậy???sao mình ko có mail hay tin nhắn gì hết
Bạn nào có kq rồi cho mình biết với....sốt ruột quá...

hic có ai có kết quả thi NV PTKD ngày 27/02 chưa vậy???sao mình ko có mail hay tin nhắn gì hết

mình cũng thi ngày 27/2 nè bạn. mới hôm nay có kết quả đó. bạn check mail thử xem

---------- Post added 15-03-2012 at 01:40 PM ----------

có ai thi PHỎNG VẤN vòng cuối vị trí NV PTKD ko vậy. HỌ hỏi những gì thế. ? có ai biết giúp mình với . mai mình đi PV rồi . chân thành cám ơn

mình cũng thi ngày 27/2 nè bạn. mới hôm nay có kết quả đó. bạn check mail thử xem

---------- Post added 15-03-2012 at 01:40 PM ----------

có ai thi PHỎNG VẤN vòng cuối vị trí NV PTKD ko vậy. HỌ hỏi những gì thế. ? có ai biết giúp mình với . mai mình đi PV rồi . chân thành cám ơn
Mình cũng thi hôm 27/2 vị trí NVKD vừa nhận được kết quả và hẹn phỏng vấn vào ngày mai nà! không biết phỏng vấn những gì nữa. Hẹn gặp bạn sanny_love!

Có kết quả rồi bạn àh, ngày mai 16/03 phỏng vấn vòng cuối cùng ở Tô Hiến Thành bạn àh, bạn kiểm tra tin nhắn điện thoại hoặc mail, nếu không có thì out rồi, thôi thua keo nàu ta bày keo khác nha bạn!

Có ai đi phỏng vẩn vào ngày 15/03 tại 202 Tô Hiến Thành chức danh NVPTKD ko? Nên đề nghị mức lương là nhiêu nhỉ?

hôm nay bạn pv rồi ak. ng ta hỏi những j vậy bạn? mai 16/3 mình đi pv nè. lo quá sá.

---------- Post added 15-03-2012 at 09:54 PM ----------

Mình cũng thi hôm 27/2 vị trí NVKD vừa nhận được kết quả và hẹn phỏng vấn vào ngày mai nà! không biết phỏng vấn những gì nữa. Hẹn gặp bạn sanny_love!

hihi. mai mình pv lúc 16h lận. bạn pv h nào. hình như có nhìu giờ và nhìu ngày pv lắm đó. hix. mà vị trí của mình osaka_2110 biết lương bao nhiêu hok

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,000
Thành viên mới nhất
mancolupm
Back
Bên trên