Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chắc hôm qua có gặp bác này

bạn này phỏng vấn bao lâu, 10 hay 15, hay 20 phút.....chắc ko phải 45 phút rồi vì tên tùng mừ

- - - Updated - - -

thế thì phải tìm hiểu kỹ đi, chứ phỏng vấn sẽ được hỏi đó. Câu hỏi bắt buộc, mình thấy ai cũng được hỏi "Em hiểu gì về vị trí X em ứng tuyển?"

hehe, tớ ko được hỏi 1 câu nào liên quan về nghiệp vụ và về bank

Làm j mà nhanh dữ zậy bạn, 10 ngày mới cớ :)

có ai nói với tớ 10 ngày đâu, chả ai nói chờ đợi thông tin j hết, và mình cũng ko có hỏi.

10 ngày nữa bạn kịp lấy toeic để lấy bằng ko, cố lên nha bác Văn, chúc cháu mai mắn trên con đường sau này. Hôm đó cháu PV mấy phút tên Văn chắc pv cuối thôi

Hôm đó Bác Tài nói với mình là chờ 10 ngày có KQ và có thể là sơm hơn chút...:) Thấy ổng nhìn vào hồ sơ mình chỉ biết nhìn giấy khám sức khỏe vì ko biết xem cái j nữa...hehe

Cho em hỏi với: Có ai nộp chuyên viên tín dụng ở Hà Nội được đi phỏng vấn sơ loại chưa ạ. Em nộp hồ sơ từ 30/5, trên web ghi hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc. Vậy mà chưa thấy có hồi âm gì? Hay trượt rồi ạ??

Chắc khoảng 15p , 1 câu Nvu còn chủ yếu là xem cách phản ứng của mình thôi. VD như nếu ĐA chuyển bạn về nơi thực tập trước kia bạn có ok ko...:)

bạn cứ trả lời có việc là ok rồi, kiếp thuê trọ thì làm ở đâu thuê trọ ở đó, sợ đéooo j chuyển đi tùm lum khi chưa vợ chưa con. Là đậu chắc, còn nhà riêng thì phải suy nghĩ lại. hjhj. Chúc bạn mai mắn nha Last Interviewee in 07June.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên