HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

uh. mình nghĩ là ko nên hy vọng nhiều vào lần này. đi xin chỗ khác thì hơn. mình có đứa bạn làm trong hội sở Oceanbank nên có ít thông tin, nghe loáng thoáng thấy bảo thế! thấy cơ cấu COCC 3 mà chạy tiền nữa chắc là 2 nữa. thế là hết!
mà bạn ở chỗ nào Sơn La đấy? h đang làm gì? nhận đồng hương tý nhỉ! :))
sax, lại trượt sao :(((((((( trước pv tienphong vs vpbank cũng tạch rồi :(( t đang thất nghiệp, trc làm bên vrb với bên fpt. bạn đang làm ở đâu? h thi ngân hàng khó phết, trc thi đỗ 2,3 chỗ, tưởng dễ ai dè h khó thế @@ nghỉ việc sai lầm oy` :(( tôi dân mai sơn nè, ông ở đâu :D

sax, lại trượt sao :(((((((( trước pv tienphong vs vpbank cũng tạch rồi :(( t đang thất nghiệp, trc làm bên vrb với bên fpt. bạn đang làm ở đâu? h thi ngân hàng khó phết, trc thi đỗ 2,3 chỗ, tưởng dễ ai dè h khó thế @@ nghỉ việc sai lầm oy` :(( tôi dân mai sơn nè, ông ở đâu :D

tôi trước làm ở ACB, xong chán nên nghỉ rùi. h lại thất nghiệp. tôi ở Thành phố. ông có hay xuống TP chơi k? tôi cũng thỉnh thoảng lên Mai sơn đấy. ông đang ở chỗ nào HN đấy? có fb k?

Ai có kết quả thi kế hoạch hôm 6/6 thì thông báo cho cả nhà bít nha!

Chúc mừng bạn dũng nha, mình pv hôm 29.5 đến giờ mà vẫn chưa thấy gọi, chắc là out rồi :((

Cái Ocean Bank này đúng là hết sức buồn cười.
Đợt vừa rồi đã đăng tuyển nhân sự phòng Quan hệ công chúng, còn có cả danh sách pv ngày 05/6.
Giờ lại thấy đăng tuyển nhân sự phòng QHCC =))
Rõ là nản.

mình thấy MB đang tuyển đấy, các bạn nộp đơn xem sao. Theo cách pv của Oceanbank mình đã thấy buồn cười rồi. Anh ngồi giữa chủ yếu hỏi cho bộ phận bán hàng, còn chị tóc ngang vai nói nhỏ nhẹ thì mới là của phòng thẩm định nhưng không thấy pv gì cả. ^:)^ Lại còn yêu cầu ứng viên mang hồ sơ có xác nhận địa phương cho phí ra. Thà mang bản phô tô rồi khi nào đỗ mang bản dấu đỏ đi có phải đỡ khổ cả đôi bên. Phí cả bộ hồ sơ. Mình chắc chỉ nộp hồ sơ đây một lần duy nhất. bạn Thanhpi trước làm acb vị trí gì? chi nhánh gì vậy bạn?

đã bạn nào được ngân hàng gọi đi thi tuyển vị trí chuyên viên hỗ trợ kinh doanh hết hạn ngày 10/06/2012 chưa? pm cho cả nhà biết nhé?

Có bạn nào gửi hồ sơ vị trí chuyên viên tuyển dụng với chính sách tiền lương hạn chót 9/6/2012 được gọi đi chưa?

anh ơi,em đã nộp hồ sơ trực tuyển cho web mà k thấy hồi âm check mail lại. Có phải là hồ sơ của em k tới nơi k ạ. :(.Khi nào thì có kết quả đc test vậy anh? em cảm ơn anh ạ!^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,600
Thành viên mới nhất
thecrampsmerch
Back
Bên trên