HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

• Bắt đầu Bắt đầu srich174
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
[/COLOR]

Có thể lúc đó bạn gửi đơn vào lúc giờ cao điểm nên việc nghẽn mạng, đường truyền là thường xuyên, hòm thư chưa load kịp, khi bạn gửi thành công rồi thì đương nhiên gửi lại hồ sơ lần nữa, hệ thống tự động báo là CMND vừa mới sử dụng để nộp vào cùng vị trí, việc này tránh để 1 ứng viên nộp hồ sơ nhiều lần, còn việc email confirm thì có thể do mạng lỗi chưa gửi tới bạn được, hoặc email của bạn điền trong đó chưa đúng.[/QUOTE]

Em chân thành cảm ơn anh ạ! :D

Có kết quả đợt thi ngày 17/5 tại Trung Kính rồi đấy các bạn ơi.
Mình lần đầu đi thi vào NH, lần đầu pv vào NH, thật là hồi hộp quá đi, huhu.

Nghe nói là tuyển nội bộ mà. Có vị trí hết cả rồi nhưng trục trặc sao đó rồi lại thi tuyển tiếp. Không biết cơ hội khoảng mấy phần nghìn nữa đây. Huhu. Mình cũng k biết gì về CNTT cả. Hic. Lần trước Mình cũng đi pv vị trí PTSP 1 lần rồi nhưng k đỗ, thấy hội đồng không chuyên nghiệp như những NH khác. Nhưng vào thời điểm này mà được gọi đi thi đã là may lắm rồi. Lại thất nghiệp dài dài rùi.

bạn Dũng và Hương Giang phỏng vấn thế nào rồi? chia sẽ mình ít câu hỏi và kinh nghiệm được không? Thank you so much!

letrungkiendnu ơi. Hnay cậu phỏng vấn ở khối NHĐT ntn? có tốt k? Cậu phỏng vấn ở vị trí nào thế? Tớ pv chán quá. hic hic8-}

bạn Dũng và Hương Giang phỏng vấn thế nào rồi? chia sẽ mình ít câu hỏi và kinh nghiệm được không? Thank you so much!
Hi, may mắn là t đã qua đc vòng pv,h chuẩn bị đi làm rồi :D, bạn cứ tự tin lên, pv ko khó đâu, thành công hay ko là do bạn tự tin hết ^^

bạn ơi. pv từng người 1 hay là 4 người 1 lần? mai mình pv mà thấy ds có 4 ng cùng 1 tg pv

Back
Bên trên