HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

Re: Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - Ocean Bank

Anh/Chị nào có kinh nghiệm ứng tuyển vtri Hỗ trợ KD TD - KHCN thì chia sẻ 1 chút về đề thi viết gồm những kiến thức gì được ko ạ? Sắp thi rồi mà chả biết ôn j cả :D

b ơi b được gọi đi thi viết à, thứ 7 fai ko

ôi, có phải thi chi nhánh nào thì tổ chức thi tại gần chi nhánh đấy hok hả b? tớ cũng được gọi thi viết t7 này tại trần nhân tông cơ

Sắp hết tuần rùi mà GDV còn chưa có kết quả nữa, hem biết đợi đến bao giờ đây :((

Có ai pv đợt tuyển dụng 30/4 phòng giao dich mới phổng vấn tháng 6 vừa rồi được gọi ới cái nhé, cho mọi người biết, để đỡ mất công hóng :(

Có ai pv đợt tuyển dụng 30/4 phòng giao dich mới phổng vấn tháng 6 vừa rồi được gọi ới cái nhé, cho mọi người biết, để đỡ mất công hóng :(
hic. mình cũng pv đợt tháng 6, xđinh trượt nhưng vẫn hóng

Minh` nộp hồ sơ trực tiếp tại chi nhánh, từ lúc hết hạn nộp cho đến một tuần sau bank sẽ gọi bạn đi test ..gộp hết tất cả các ho so da dc chon loc cua tat ca cac vị trí ứng tuyển rồi cho test cùng 1 luc'..chung đề iq và tiếng anh.Phần nghiệp vụ sẽ có đề riêng cho từng vị tvi trí ứng tuyển, nghiệp vụ có cả trắc nghiệm và tự luận...(mình ở miền trung, không biết miền bắc thế nào)

Hóng kết quả phỏng vấn quá, ngày nào cũng hóng, có ai có tin tức gì từ cái ngày pv 12/6, 13/6 chưa vậy mọi người :((

Mọi người ơi, phỏng vấn ở Ocean thường có những câu hỏi như thế nào vậy, chia sẻ cho mình với :)

Chỗ mình pv có câu giới thiệu bản thân bằng tiếng Anh, rùi tùy Cv của mỗi bạn mà xoáy vào ak!! hoặc tùy vào lời giới thiệu bản thân của bạn mà họ đặt câu hỏi. Hum đó mình run quá, trả lời như bị dập đĩa ý :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,538
Thành viên mới nhất
kokty1155
Back
Bên trên