HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

Hix..chẳng nhẽ với trình độ và kinh nghiệm của mình mà thi viết ở OCB lại trượt rồi à

Đã chờ đc gần 3 tuần mà vẫn chưa thấy gì. Nếu trượt thì cũng cho biết sớm để còn khỏi hy vọng :((

Ngày mai nữa là tròn 3 tuần kể từ ngày pv.
Đến giờ vẫn chờ đợi trong tuyệt vong.

Hix..chẳng nhẽ với trình độ và kinh nghiệm của mình mà thi viết ở OCB lại trượt rồi à
giống mình thế. Ngày xưa chẳng có kinh nghiệm đỗ liền 3 ngân hàng, giờ gần 4 năm kinh nghiệm thi đâu cũng trượt, chắc do có tuổi :(((

Vừa đc gọi thứ 2 này đi pv TGĐ, mng có ai có kinh nghiệm pv TGĐ ko, chia sẻ mình với ???

Có bạn nào đã tham gia phỏng vấn vào tháng 9 chưa...mình chờ mãi mà chưa có kết quả gì, sốt ruột quá đi. Mình nghe nói là có kết quả sẽ up lên web chính của NH mà mình theo dõi mãi mà vẫn chưa có kq, thấy chỉ có thông báo tuyển người thôi. Tuyển lắm thế nhỉ? bạn nào có thông tin gì thì mách giúp mình với. Thanks nhiều nhé!

mai minh cung thi oceanbank, minh ko tự tin lắm vì khả năng anh văn của mình yếu wa. Mong 1 ngày mai tươi sáng!

Mình sắp phải test vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng của Oceanbank nè. Test IQ, tiếng anh và nghiệp vụ. Có ai biết dạng đề của ngân hàng này thì share mình với. Help!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,588
Thành viên mới nhất
coalchambermerc
Back
Bên trên