HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

• Bắt đầu Bắt đầu srich174
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mà ko bik lấy mấy ng nhỉ,t thấy danh sách là 78 ng, đi thi chắc cũng hơn 60 ng, kiểu này chắc phải 1 chọi 10 mất @-)~X(
giao dịch viên lấy 5 người cậu ạ, còn kế toán lấy 1 người thôi. tớ thấy giao dịch viên trong danh sách có 55 người thôi mà, còn lại là kế toán đấy chứ

hôm nay mình cũng thi oceanbank đấy! thời gian toàn thiếu 5 - 10', rõ ràng mình bấm đồng hồ thế mà mấy chị đấy bảo theo đồng hồ của chị đấy. bực thế! làm mình căn thiếu mất mấy phút, môn nào cũng thế. lúc về còn cãi nhau vs mấy chị ấy! :(
bạn thi vị trí gì đó? nhân viên pháp chế ah`?

---------- Post added 17-05-2012 at 08:37 PM ----------

bạn làm ở oceanbank ah`?

may ban oi de thi nghiep vu tham dinh ben do kho khong?phan tu luan hoi nhung van de j the?minh sap thi ma it thong tin qua!

giao dịch viên lấy 5 người cậu ạ, còn kế toán lấy 1 người thôi. tớ thấy giao dịch viên trong danh sách có 55 người thôi mà, còn lại là kế toán đấy chứ
23 ng thi KT lấy 1 ng, tỉ lệ chọi cao quá8-x, c cũng thi GDV nhỉ, hi vọng là đồng nghiệp vs nhau thì tốt, mà c tên Giang có khi hôm thi cũng ngồi gần chỗ t :D

may ban oi de thi nghiep vu tham dinh ben do kho khong?phan tu luan hoi nhung van de j the?minh sap thi ma it thong tin qua!

nghiep vu toan hoi luat thoi! ko co' tinh toan gi ca. hinh nhu la co 12 cau. dai lam. viet mỏi tay ko hết! toàn là tự luận cả, có 4 câu đầu trắc nghiệm. mà để ý thời gian nhé. mấy chị coi thi toàn ăn gian 5 - 10' phút thôi.

hôm nay mình cũng thi oceanbank đấy! thời gian toàn thiếu 5 - 10', rõ ràng mình bấm đồng hồ thế mà mấy chị đấy bảo theo đồng hồ của chị đấy. bực thế! làm mình căn thiếu mất mấy phút, môn nào cũng thế. lúc về còn cãi nhau vs mấy chị ấy! :(
bạn thi vị trí gì đó? nhân viên pháp chế ah`?

---------- Post added 17-05-2012 at 08:37 PM ----------

Mình thi Phát triển sản phẩm. rõ ràng là mình cũng thấy họ cho ko đủ thời gian như quy định.
Mà cái ngân hàng này buồn cười thật đấy. Hôm mình nộp hồ sơ là vị trí kế hoạch, xong lên web thấy tên trong danh sách thi PTSP, nghĩ hay 2 vị trí này là một, nên thấy có tên thì đi thi.
Hôm nay thấy trên web họ có lịch thi cho vị trí kế hoạch thì ko có tên mình, chả hiểu làm sao nữa :|
Chắc thấy kinh nghiệm trong hồ sơ của mình hợp với vị trí kia hơn nên cho qua đó.

mình mới buồn cười cơ. vừa thi Thẩm định hôm qua, hnay họ lại nhắn tin thứ 7 thi tiếp. Ngon wa'! biết trước đề rùi thi lại tự tin hơn. hehe!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,008
Thành viên mới nhất
kubetfan1
Back
Bên trên