Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
c có biết thông tin pv của các bạn test ngày 12.9 k?. sao tuần r mà chưa đk gọi nhỉ.t test vị trí RA
Pv thì sẽ do từng chi nhánh tổ chức, họ chấm điểm xong nộp luôn ds cho nhân sự ở H
À, t đi test thôi, ko đc gọi pv, bạn bidvbacninh pv hm qua r..
bạn bidv bắc ninh này pv thì điểm cao nhất, nhưng mà đã trượt vì không được số vote cao nhất từ phía các anh chị còn lại nhé, 1 bạn 92 học kinh tế quốc dân ở bn đỗ nhé,

Pv thì sẽ do từng chi nhánh tổ chức, họ chấm điểm xong nộp luôn ds cho nhân sự ở H

bạn bidv bắc ninh này pv thì điểm cao nhất, nhưng mà đã trượt vì không được số vote cao nhất từ phía các anh chị còn lại nhé, 1 bạn 92 học kinh tế quốc dân ở bn đỗ nhé,
sao bạn biết b phỏng vấn điểm cao nhất :))

vì bạn ý chiều qua đã được thông báo kết quả, đã sang trung tâm, gặp gỡ giám đốc cũng như toàn bộ các anh chị bên đó nhé,
Bạn bidv bn phỏng vấn ở đâu thế :-s. lần đầu tiên nghe thấy là đưa người phỏng vấn sang trung tam gặp gỡ giám đốc và toàn bộ mọi người ở trung tâm @@

Bạnwoi
Mình đang làm ACB. Mình làm 1 năm rồi. Có gì hỏi các bạn cứ hỏi nhé. Riêng phỏng vấn ở ACB, 2-3 ngày mà chưa được thông báo kết quả, thì nghĩa là tạch nhé. Phỏng vấn ACB thường là hôm sau biết luôn.
Bạn ơi cho mình hỏi mình mới pv hôm thứ 5 tuần trước . Không biết từng chi nhánh gọi hay gọi chung trên hội sở nhỉ ?

Có ai test ở hp 16/9 dc gọi đi pv chưa ạ?
E google mãi k thấy số phòng nhân sự ở hp để mà gọi

Các anh chị cho em xin số đt phòng nhân sự ngoài Hà Nội được không ạ? Không biết mình gọi đến hỏi kết quả pv người ta có trả lời không ạ

Các anh chị cho em hỏi chút xíu ạ. Khi ứng tuyển qua trang tuyển dụng của ACB thì mình có nhận được mail báo rằng "ACB đã nhận được hồ sơ" không ạ? Vì e nộp cách đây mấy ngày mà không thấy mail báo. Các anh/chị đã có kinh nghiệm trả lời giúp em với vì 24/10/2015 là hết hạn ứng tuyển rồi. Em cảm ơn anh/chị nhiều nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên