Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nhờ mấy anh/chị/bạn thông tin giúp mình mức lương offer của ACB cho người mới vào và chưa có nhiều kinh nghiệm, vị trí: CV/NV QHKH DN. Thanks!

Mn ơi. Có ai vùa test gdv ở ACB ko nhỉ? Cho mình hỏi đề thế nào vs :p
Bạn đó cũng nộp vị trí GDV, nhưng mình thì pv hôm 5/6 ở Phú Lâm, còn bạn đó thì pv hôm 8/6 ở CMT8. Bạn đó cũng ứng tuyển đợt này, 1 lượt với mình :-(
bạn thi vị trí GDV phải hok ạ, bạn có thể chia sẻ cho mình phần thi nghiệp vụ đc hok ạ, vì mình hok học ngân hàng nên hok biết đc kiến thức gồm những gì.cảm ơn bạn trước ạ

Mn cho e hỏi, nay ACB còn tuyển gdv ở Tp.HCM k ạ? E k thấy post trên trang tuyển dụng của ACB ạ.

bạn thi vị trí GDV phải hok ạ, bạn có thể chia sẻ cho mình phần thi nghiệp vụ đc hok ạ, vì mình hok học ngân hàng nên hok biết đc kiến thức gồm những gì.cảm ơn bạn trước ạ
Iq và Av thì bình thường ai cũng làm được nha bạn, riêng Nv thì bạn nên đọc luật dn, pháp luật đại cương, có thêm mấy câu hỏi về đổi tỷ giá, tình huống giao dịch viên, phần này làm đại thôi tại mình ôn k kĩ :))) có cả kế toán NH nhưng 1 2 câu thôi hà :)
Bạn lội topic này để xem cho kĩ nhen :) Goodluck

Iq và Av thì bình thường ai cũng làm được nha bạn, riêng Nv thì bạn nên đọc luật dn, pháp luật đại cương, có thêm mấy câu hỏi về đổi tỷ giá, tình huống giao dịch viên, phần này làm đại thôi tại mình ôn k kĩ :))) có cả kế toán NH nhưng 1 2 câu thôi hà :)
Bạn lội topic này để xem cho kĩ nhen :) Goodluck
dạ. mình cảm ơn bạn nhiều nha. bạn cho mình hỏi nốt là thi AV ý, hỏi về từ chuyên ngành ngân hàng hok ạ, vì mình hok phải dân trong ngành nên tiếng anh cũng gà mờ lắm ạ

dạ. mình cảm ơn bạn nhiều nha. bạn cho mình hỏi nốt là thi AV ý, hỏi về từ chuyên ngành ngân hàng hok ạ, vì mình hok phải dân trong ngành nên tiếng anh cũng gà mờ lắm ạ
bạn có học Toeic là làm đc, chủ yếu là mấy từ trong lĩnh vực kinh tế :)

Hôm nay phỏng vấn teller, buồn cười có bạn nữ gì xinh xinh, chắc mất bình tĩnh nên vào phòng mình xin nước uống liên tục :D

Cho mình hỏi các bạn thi tuyển vị trí GDV hôm 12/6 ở Kinh Dương Vương có ai nhận được kết quả chưa vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,717
Thành viên mới nhất
phishmerch
Back
Bên trên