Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mà nghe nói lương gdv ở acb thấp lắm hả mn? Mơia đầu vô offer nghe khoảng đâu chỉ 3 tr mấy thôi, làm lâu rồi mới đc khoảng 5tr :(

Bạn ơi mình cũng pv 13/5 và đc gọi bshs mà chưa thấy thông báo. khi nào có thông báo lên đây chia sẻ nhé.
Cho m hỏi thêm có phải chị đó gọi b bổ sung qua mail acbhr@ pk ? vì ng ta k gửi mail nên m sợ gửi nhầm . hic
Chị ơi, chị có đi pv gdv ở cmt8 hôm 13/5 hok ạ? hôm 14/5 e có dc kiu bổ sung hồ sơ, cho tới h vẫn chưa có ai gọi hay thông báo gì hết, hok biết sao nữa, lo quá :(

Chị ơi, chị có đi pv gdv ở cmt8 hôm 13/5 hok ạ? hôm 14/5 e có dc kiu bổ sung hồ sơ, cho tới h vẫn chưa có ai gọi hay thông báo gì hết, hok biết sao nữa, lo quá :(
Chi trung tuyen đợt 23/3 rui, tại ko nhận việc được nên dời ngày lại đen giờ , chị nhân sự bảo 25/5 này bắt đau đao tạo mà em , người ta đã gửi tb gì chưa

e vừa được gọi đi ký thư mời xong, mọi người nhớ cầm điện thoại trên tay để nhận thông báo nhé <3

Back
Bên trên