Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chúc mừng bạn. Bạn cho mình xin kinh nghiệm pv đi. Bạn phỏng vấn mấy vòng thế? Vào ngta có hỏi nghiệp vụ nhiều không vậy bạn? Thanks
Pv chủ yếu hỏi bản thân và kinh nghiệm trước thôi bạn! Bạn cứ tự tin trả lời, thoải mái thôi, biết gì tl nấy! Đừng sợ gì hết! Họ Cũng hỏi đơn gian ah! Khoảng 5-7p là xong ah!

Bạn chủ động gọi đến hay họ gọi cho bạn đấy bạn?
Bên nhân sự của ACB nhắn tin cho minh đó bạn! Còn bạn gọi lên cho họ thì phải gặp đúng người quản lý hồ sơ của mình mới tl cho mình được! Ko thì cũng tl chung chung và kêu mình đợi hay gọi lại sau thôi! Nên cứ đợi thông báo đi nè bạn!

Có anh chị nào đã ký offer rồi và đc phỏng vấn vòng 2 ở chi nhánh thì cho e ít kinh nghiệm pv vòng 2 này đi ạh! :((

Đã nhận được thông báo bên ACB, và mình đã đậu CSR CN!^^... Thứ 6 6/3 15:30 lên ký offer, có bạn nào đi chung ko?^^....
nhận đc mail hay gọi điện ạ? hnay mình cũng đc 1 sdt phòng nhân sự của acb gọi nhưng m lại để đt đó ở nhà. về mới đc biết. k hiêu là gọi đi pvan hay báo kết quả pvan hôm 27 :|

Đã nhận được thông báo bên ACB, và mình đã đậu CSR CN!^^... Thứ 6 6/3 15:30 lên ký offer, có bạn nào đi chung ko?^^....
Bạn ơi mình ký offer trước tết rồi, ngày 9/3 này lên đi học, chắc bạn ký ngày 6/3 cũng học ngày 9 luôn đó, có gì cho sđt lên làm quen nói chuyện nha hehe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,537
Thành viên mới nhất
satthepbienhoa
Back
Bên trên