Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
co bạn nào phỏng vấn vòng 2 ở chi nhánh Kỳ Hòa trong giữa tháng 11 không? cho mình hỏi có kết quả chưa vậy?

các anh chị ơi, có ai từng tham gia ứng tuyển vào vị trí Cộng tác viên nhập liệu cho ACB chưa ạ? Em ở TP,HCM và mới được nhắn tin đến thi vị trí này tại 2/16 Cao Thắng, nhưng em chưa biết là lần đầu thì pv hay là thi những gì ạ? có ai có kinh nghiệm hay biết gì ở vị trí này thì có thể chia sẻ được không ạ?
Cảm ơn các anh chị rất nhiều :D
Chúc UB ngày một phát triển ^^

các anh chị ơi, có ai từng tham gia ứng tuyển vào vị trí Cộng tác viên nhập liệu cho ACB chưa ạ? Em ở Đà Nẵng và mới được gọi đi pv vòng đầu, nhưng em chưa biết là lần 1 thì pv hay là thi ạ? có ai có kinh nghiệm ở vị trí này thì có thể chia sẻ được không ạ? Cảm ơn các anh chị rất nhiều :D
Chúc UB ngày một phát triển ^^
Xin chào mấy bạn, mấy Anh/Chị, cho mình hỏi là:
Mới đây, mình có nhận được tin nhắn ACB hẹn đến phỏng vấn va test vào vị trí CTV nhập liệu, hok biết đi cái này cho biết được hok, CTV nhập liệu là thi kiểm tra đánh máy nhanh, nhập dữ liệu vào máy phải hk mấy bạn? đây là công việc thế nào zạ?, làm ok không? chưa làm bao giờ và mình cũng hk biết về vị trí đó là sao? test thế nào nhỉ? Thanks nhiều!
Chúc mọi người sẽ có mùa Noel zui zẻ!​

Xin chào mấy bạn, mấy Anh/Chị, cho mình hỏi là:
Mới đây, mình có nhận được tin nhắn ACB hẹn đến phỏng vấn va test vào vị trí CTV nhập liệu, hok biết đi cái này cho biết được hok, CTV nhập liệu là thi kiểm tra đánh máy nhanh, nhập dữ liệu vào máy phải hk mấy bạn? đây là công việc thế nào zạ?, làm ok không? chưa làm bao giờ và mình cũng hk biết về vị trí đó là sao? test thế nào nhỉ? Thanks nhiều!
Chúc mọi người sẽ có mùa Noel zui zẻ!

Các bạn ơi cho mình hỏi, hôm nay mình có phỏng vấn ở ACB Cần Thơ, vừa có điện thoại là thông báo đạt nhưng ngày mai phải vào ngân hàng để phỏng vấn với hội đồng tuyển dụng ở Tp Hồ Chí Minh qua Videocall, các bạn cho mình hỏi vậy mình đã đạt chưa hay nếu ngày mai mình phỏng vấn không tốt thì vẫn out bình thường vậy?

Các bạn ơi cho mình hỏi, hôm nay mình có phỏng vấn ở ACB Cần Thơ, vừa có điện thoại là thông báo đạt nhưng ngày mai phải vào ngân hàng để phỏng vấn với hội đồng tuyển dụng ở Tp Hồ Chí Minh qua Videocall, các bạn cho mình hỏi vậy mình đã đạt chưa hay nếu ngày mai mình phỏng vấn không tốt thì vẫn out bình thường vậy?
Theo mình hiểu thì bạn chỉ mới đạt pv lần 1, pv lần 2 là với hội đồng tuyển dụng TPHCM, nên nếu pv không tốt vẫn out bình thưởng bạn oi:)

bạn pv vị trí gì vậy bạn?

có ai nhận được tn báo đi test vị trí quản lý tài khoản ở 391A kinh dương vương ko vào lúc 8h30 ngày 24/12 này ko?

Cho mình hỏi có bạn nào phỏng vấn vị trí thanh toán quốc tế hôm 18/12 có kết quả chưa vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên