Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn cứ yên tâm, nếu hồ sơ các bạn mang đi phỏng vấn đã đầy đủ rồi thì ngân hàng sẽ không gọi điện báo bổ sung hồ sơ hay gì đâu, sẽ có tin nhắn mời đi kí offer luôn nếu đạt ;) Yên tâm chờ đợi nhé hehe

Các bạn cứ yên tâm, nếu hồ sơ các bạn mang đi phỏng vấn đã đầy đủ rồi thì ngân hàng sẽ không gọi điện báo bổ sung hồ sơ hay gì đâu, sẽ có tin nhắn mời đi kí offer luôn nếu đạt ;) Yên tâm chờ đợi nhé hehe
Hồ sơ t thiếu giấy khám sức khỏe. Vẫn chưa có thông báo gì, chắc tạch quá r à hi. Mà thấy có bạn còn nói: hồ sơ đủ học vẫn gọi thông báo đỗ. Chắc tùy đợt. Thôi, dù có thế nào chúc mình và các bạn vẫn quyết tâm thi vào ngân hàng, đạt ước mơ ko sớm thì muộn ^^

Có bạn nào thi nhân viên tư vấn tài chính cá nhân ở ACB hải Phòng mà đi phỏng vấn hôm 30/09 được gọi chưa nhỉ?:)

Có bạn nào thi nhân viên tư vấn tài chính cá nhân ở ACB hải Phòng mà đi phỏng vấn hôm 30/09 được gọi chưa nhỉ?:)
bạn ơi, mình pv RA ơ ACB HP 30/9, đã đi pv 2 vòng rồi và có kết quả pass hôm qua rồi. sau 1 tuần từ hôm 30/9 là mình nhận đc đt pv tiếp vòng 2. nếu muốn chắc chắn bạn thử gọi lên NS xem sao.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên