Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có vẻ mấy bạn pv gdv 01/10 có kết quả hết rồi. Hik. Mà sao mấy đợt trước đều có mail cảm ơn mà nhỉ. Chán thiệt 

Minh mới gọi lên cho Hr họ bảo bổ sung hso là đậu rùi, còn ký offer ngày nào thông báo sau vì chia ra từng đợt, thường là th6 cuối tuần ký nhưng ko bik hồ sơ của mình thứ 6 tuần nào, cũng ko dám hỏi gì thêm, ko dám hỏi làm việc ở đau lun, hic, có bạn nào RA hcm có thông tin gì báo mình với

Mình thiếu tùm lum hết nên bổ sung hơi nhìu ak, mình mới gửi mail bổ sung xong, mình pv RA, 2/10 ơr cmt8 buổi chiều ak

Mình pv teller ngày 1/10 ở Phạm Bân. Mình thấy có mấy bạn được gọi rồi. Mình không được gọi là tạch rồi phải không mấy bạn :(. Hồi chiều mình có gọi lên ACB hỏi thử, mà có 1 chị bắt máy trả lời rất là khó chịu, khi nào có kết quả bên nhân sự sẽ báo, rồi cúp máy luôn. Mấy ngày nay như ngồi trên đống lửa vậy. Bức rức quá mấy bạn ơi :(( :((

Mình pv teller ngày 1/10 ở Phạm Bân. Mình thấy có mấy bạn được gọi rồi. Mình không được gọi là tạch rồi phải không mấy bạn :(. Hồi chiều mình có gọi lên ACB hỏi thử, mà có 1 chị bắt máy trả lời rất là khó chịu, khi nào có kết quả bên nhân sự sẽ báo, rồi cúp máy luôn. Mấy ngày nay như ngồi trên đống lửa vậy. Bức rức quá mấy bạn ơi :(( :((
chắc chưa được gọi là tạch rồi,mình cũng vậy nè.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch
Back
Bên trên