Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn/ chị nào nhận được cuộc gọi từ ACB sau khi pv hôm 1/10 ở pham bân chưa. lúc nãy ACB goi minh ma minh dang an com nen hok pit. bay gio goi lai hoai ko dc. lo qua :/

Hôm nay mình đi phỏng vấn giao dịch viên ACB chi nhánh Vĩnh Phúc. Phỏng vẩn không hỏi 1 tý gì về nghiệp vụ cả. toàn hỏi về gia đình, công việc làm ở trước, giao dịch viên cần yếu tố gì, điểm mạnh điểm yếu :)
Thế mà mình cứ lo lắng mãi hỏi nghiệp vụ, vv.vv.

có bạn/ chị nào nhận được cuộc gọi từ ACB sau khi pv hôm 1/10 ở pham bân chưa. lúc nãy ACB goi minh ma minh dang an com nen hok pit. bay gio goi lai hoai ko dc. lo qua :/
Ec được gọi rồi hả bạn? Zị là hi vọng được bổ sung hồ sơ ak bạn. Chúc mừng nha. Chak mình out rồi:(

hix, lúc ACB goi mình bận nên ko bắt máy, giờ gọi lại ko ai trả lời, cũng chẳng nhận được email luon :/
Chak hôm nay thứ 7, cn họ ko gọi lại ak bạn. Chờ tới thứ 2 xem sao. Mà được gọi bổ sung hồ sơ thì ko có nhận mail nữa hay sao đó bạn. Hi

Đợt mình phỏng vấn có 2 người thôi. vậy. Hơn 1 tuần rồi mà chưa có thông báo j cả. Lo quá! Bên bạn chắc đông người thế là có cả hội sở và chi nhánh rồi nên mới pvan1 lần đấy.
bạn có kết quả chưa? sau bao lâu có kết quả phỏng vấn vậy? mình thắc mắc nếu rớt thì Ngân hàng có mail hay nt cảm ơn gì hok ha?

Mình PV tại HS hôm 3/10 hội đồng có 7-8 người. Hỏi dồn dập, không biết bao lâu thì có KQ nữa, mình PV PFC

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên