Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thường thi bao lâu mới được gọi PV mọi người? Mình test TTQT ngày 18/9. Vẫn đang chờ.
IQ: 23/27, AV 24/30, NV 20/30 nhắm có đc đi PV ko?

Ôi các anh chị, phỏng vấn GDV vòng 1 là phỏng vấn cái gì vậy, vòng 2, 3 ...... sao nhiều vòng vậy ta. Em cao có 1m58 ko biết như thế nào. Anh chị nào từng trải giúp em với :( Lo lắm đi mất

Ôi các anh chị, phỏng vấn GDV vòng 1 là phỏng vấn cái gì vậy, vòng 2, 3 ...... sao nhiều vòng vậy ta. Em cao có 1m58 ko biết như thế nào. Anh chị nào từng trải giúp em với :( Lo lắm đi mất
Ban duoc goi pv roi hay sao vay ban. Ban thi test luc nao vay. :(

pv vòng 1 thì đa số các vị trí đều hỏi về kinh nghiệm làm việc ở công ty cũ, rồi giới thiệu bản thân thôi e à...vòng 2 ngta mới pv tới chuyên môn nghiệp vụ tại chi nhánh or PGD :)

có bạn nào thi test hôm 19/9 ở kinh dương vương, quận 6, tp hcm được gọi đi pv chưa vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch
Back
Bên trên