Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào được thông báo qua vòng phỏng vấn, gọi bổ sung hồ sơ và được thông báo lịch hẹn phỏng vấn vòng tiếp chưa?

15/9 này sẽ có đợt đào tạo tại tp hcm.
P/s: những bạn pv về cứ chờ đi, có thể họ chưa liên lạc thôi chứ ko phải bạn bị loại đâu. Mình pv từ 10/7 mà hôm nay mới đc gọi thông báo đậu và đi bổ sung hs. Các bạn cứ bình tĩnh nhé.
15/9 có đợt học mà mình pv với thi ở Đà nẵng ok hết rồi sao k thấy HR ở TP HCM liên lạc gì hết buồn quá...mình thi ngày 8/9 và phỏng vấn ngày 9/9 :(

Mình ở HCM, mới được gọi bổ sung hồ sơ, nghe chị phòng nhân sự bảo cuối tháng 9 mới có đợt đào tạo.các bạn cứ yên tâm !!

Mình ở HCM, mới được gọi bổ sung hồ sơ, nghe chị phòng nhân sự bảo cuối tháng 9 mới có đợt đào tạo.các bạn cứ yên tâm !!
mình sống mà làm việc ở SG, mới chuyển về Đà Nẵng sống đợt tết, mà giờ thi vô ACB DN, chắc cũng đào tạo ở SG chứ, mình sốt ruột lắm...hic hic

Back
Bên trên