Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chỉ 2 vòng thôi bạn, test và p.v, tùy người sẽ dc hỏi về bản thân,có ng lại dc hỏi về nghiệp vụ, tùy trường hợp bạn ah. Nhưng khi đậu p.v rồi thì chỉ chuẩn bị làm hồ sơ nữa thôi,coi như là 90% rồi bạn.[/QUOTE
Từ hôm gọi bổ xung hồ sơ đến hôm gọi đi ký hđ bao lâu hả bạn. Hic, t gọi điện lên phòng nhân sự hỏi là bổ xung hồ sơ thì đã chắc chắn đậu chưa, chị ấy bảo rồi em ạ, nhưng mãi vẫn ko thấy gọi đi. Có khi nào mình đợi chờ rùi lại nhận được cái tin là ko tuyển nữa ko bạn! Hoang mang quá à. Có bạn nào đang làm bên ACBL không vậy, cho t hỏi thăm chút về công việc để chuẩn bị koi! Thanks các bạn!

Mình thi thẩm định, phỏng vấn vòng 2 hôm chiều 15/8, đến hôm nay là 18/8 rồi. Như vậy chắc trượt r bạn nhỉ???

Mình thi thẩm định, phỏng vấn vòng 2 hôm chiều 15/8, đến hôm nay là 18/8 rồi. Như vậy chắc trượt r bạn nhỉ???
T cũng ko rõ nữa, mới có 3 ngày, t phải đợi hơn 1 tuần mới gọi bổ xung hồ sơ. Bạn cứ đợi đi, chưa nhận được email cảm ơn thì cứ yên tâm nhé!

Thế trc bạn thi vị trí gì, cũng 2 vòng phỏng vấn chứ. Mình còn chả biết chỉ tiêu lấy bn cơ nên lo quá :(((((((
T cũng ko rõ nữa, mới có 3 ngày, t phải đợi hơn 1 tuần mới gọi bổ xung hồ sơ. Bạn cứ đợi đi, chưa nhận được email cảm ơn thì cứ yên tâm nhé!
ế tr

Bạn ở TP HCM hả, t pv ở miền Bắc thì hình như chỉ PV có 1 lần thôi. t pv vào RA - ACBL, t nhận được tin bổ xung hồ sơ rồi nhưng mà lên diễn đàn thấy những người được gọi bổ xung hs ở ACBL phải đợi rất lâu mới có thông báo đi làm. T đang thấy hoang mang lắm này, chả biết có nên hi vọng nữa ko?

Ko mình ở miền bắc, pv ở Hà Nội luôn. Ban còn biết là đỗ chứ mình còn chả biết trôi nổi về đâu cơ. Hồi pv vòng 1 xong ngay hôm sau đc báo vào pv lần 2 luôn nên h cũng hoang mang lắm
Bạn ở TP HCM hả, t pv ở miền Bắc thì hình như chỉ PV có 1 lần thôi. t pv vào RA - ACBL, t nhận được tin bổ xung hồ sơ rồi nhưng mà lên diễn đàn thấy những người được gọi bổ xung hs ở ACBL phải đợi rất lâu mới có thông báo đi làm. T đang thấy hoang mang lắm này, chả biết có nên hi vọng nữa ko?

Sao tớ thi vị trí nhân viên kinh doanh thẻ ngày 6/8 IQ 20, AV 24 sao giờ vẫn chưa có thông báo gì nhỉ? Hay là bị tạch rồi :-ss. Mà nếu có sdt gọi đến thì là sdt nào hả các bạn?

Bạn nhận được điện thoại bổ sung hồ sơ của ACB hôm nào thế? Mình cũng nhận đc thông báo của ACB vị trí PFC cách đây 2 tuần mà giờ chưa thấy gì. Lo quá

Bạn nhận được điện thoại bổ sung hồ sơ của ACB hôm nào thế? Mình cũng nhận đc thông báo của ACB vị trí PFC cách đây 2 tuần mà giờ chưa thấy gì. Lo quá

T phỏng vấn hôm 30/7 thì 7/8 chị ấy gọi bổ xung hồ sơ, t gọi lại cho chị ấy hỏi chị ấy nhận được hồ sơ chưa thì chị ấy bảo ok rồi và đang duyệt. Hôm nọ chị ấy gọi nhỡ t, t gọi lại thì chị bảo chị nhìn nhầm giấy khai sinh với giấy khám sức khỏe chứ ko có vấn đề gì cả. T có hỏi là khi nào có lịch đào tạo thì chị báo là trong 2 tuần nữa chắc chưa có. Chắc ko có vd gì đâu c ạ! Cứ yên tâm thôi, khi nào có lịch thì họ mail cho.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên