Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mọi người cho em hỏi cái Sơ yếu lý lịch của ACB có chỗ : Tên trường đào tạo / bằng cấp /chuyên ngành/thời gian vậy bằng cấp là điền Đại học hay TB khá ạ . giấy xác nhận ko tiền án tiền sự thì xin ở đâu ạ

mình cũng pv ở CMT8 TPHCM, mình phỏng vấn hôm 27/6, khoảng tuần sau là có kết quả, mình lại đi pv lần 2 ở phòng giao dịch, rồi dc chuyển qua CSR phải thi test, pv lại, và ngày mai là mình ký offer
Vậy là bạn pv 3 vòng lun hả? nếu k chuyển vị trí thì PFC phỏng vấn mấy vòng bạn?

Pfc hôm minh pv thì hỏi về giới thiệu bản thân, vi sao em thấy phù hợp với pfc, huy động 3 tỷ 1 tháng thì em thấy thế nào, lấy nguồn khách hàng từ đâu, nếu yêu cầu em lên 1 cty ơr tỉnh để tìm hiểu thì em làm thế nào, ko hỏi về nghiệp vụ. Haizz, các bạn hình như đã được gọi đi hết rồi, tớ chưa thấy gì, chắc là tịch rồi. Quá đau lòng :((((
ủa bạn ở tp hay hà nội vậy bạn ^^

mấy bạn comment để chữ HN hay HCM đầu để dễ rút kinh nghiệm..tại hai nơi thì phỏng vấn câu hỏi khác nhau á..thêm nữa CSR và PFC thì hai vị trí cũng PV khác nhau cái có hỏi kiến thức.tính toán.cái thì hỏi về kĩ năng với tình huống chủ yếu..mình góp ý để cho rõ tránh hoang mang hix..thăn ái :D ^^

Vậy là bạn pv 3 vòng lun hả? nếu k chuyển vị trí thì PFC phỏng vấn mấy vòng bạn?
phỏng vấn 2 vòng đó bạn, phỏng vấn tập trung xong thì, có bạn được phỏng vấn lần 2 qua điện thoại, như mình thì phỏng vấn trực tiếp ở phòng giao dịch. Chút ít thông tin hy vọng giúp được bạn, chúc bạn may mắn.

phỏng vấn 2 vòng đó bạn, phỏng vấn tập trung xong thì, có bạn được phỏng vấn lần 2 qua điện thoại, như mình thì phỏng vấn trực tiếp ở phòng giao dịch. Chút ít thông tin hy vọng giúp được bạn, chúc bạn may mắn.
Khi đi pv có cần in đem theo bản thông tin ứng viên ko bạn ? mình nộp hso online

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất
Khoa Bu
Back
Bên trên