Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hi, di ky offer moi nguoi se dc ngoi chung vs nhau mot phòng, dc thong bao ve che đo uu dai, sau do thi dc trao cho offer letter trong do se co muc luong thoi gian dao tao thu viec....ky xong nop lai. Va dc cap 1 bo hs de we hoan thanh sao do nop lai.
Bao cao hết.
Bạn phổ biến về ràng buộc nếu đơn phương nghỉ trước hợp đồng đi ^^ Bao giờ bạn được đi đào tạo và tại đâu?

sao bên ACB tuyển PFC liên tục vậy nhỉ
Vị trí QHKH Cá nhân là vị trí mà ko chỉ ACB mà các bank khác cũng cần nhiều mà. Như Sacombank cũng vậy thôi. Cũng ko đào thải mấy đâu vì mình có mấy người bạn đỗ ACB đợt cách đây 3,4 tháng thì giờ các bạn ý vẫn đều đang làm và cũng bảo những người vào cùng đợt cũng ko thấy ai bị nghỉ hoặc xin nghỉ cả.

mọi người cho mình hỏi, thường thì phỏng vấn xong ACB bao lâu mới thông báo kết quả vậy? Và cách thức thông báo là gì thế? thanks nhìu nhé.

mọi người cho mình hỏi, thường thì phỏng vấn xong ACB bao lâu mới thông báo kết quả vậy? Và cách thức thông báo là gì thế? thanks nhìu nhé.

Hình như họ gọi điện cho những ai thiếu giấy tờ hoặc gửi mail cho những bạn nào ko trúng tuyển. Thời gian thông báo là trong vòng 1 tuần thì phải :D

ACB nhân sự làm nhanh lắm! Nếu đỗ thì chỉ trong vòng một tuần sẽ được gọi điện bổ sung hồ sơ hoặc nhắn tin! Nếu trượt trong vòng 2 tuần là có Thư cảm ơn gửi về mail

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên