Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hoặc là nó chém em, hoặc là nó là trường hợp "đặc biệt". Vì hôm qua anh gọi nhân sự thì chưa có lịch đào tạo, và bạn anh đang đào tạo đợt này thì thứ 3 tới mới chấm dứt đợt cơ.
anh ơi nó bảo hôm e phỏng vấn tức là chiều m1/7 có 8 đứa đc gọi, đi học từ t6 tuần trc ạ, k phải chém đâu :|, vào face nó thấy cả ảnh đi học

anh ơi nó bảo hôm e phỏng vấn tức là chiều m1/7 có 8 đứa đc gọi, đi học từ t6 tuần trc ạ, k phải chém đâu :|, vào face nó thấy cả ảnh đi học
Có lẽ cũng có thể, ví dụ như đợt này tuyển nhiều nên chia ra thành 2 lớp 2 đợt chẳng hạn em à. Nói chung bên nhân sự đã confirm là những ai ko nhận được mail cảm ơn là đã đỗ và chờ thì mình cứ chờ thôi. Trong lúc này mình cứ thi bank khác, Vietin chẳng hạn ^^ Riêng anh thì anh cũng bớt hóng ACB đi rồi vì Vietin đang tuyển, chiến thử xem sao.

Có lẽ cũng có thể, ví dụ như đợt này tuyển nhiều nên chia ra thành 2 lớp 2 đợt chẳng hạn em à. Nói chung bên nhân sự đã confirm là những ai ko nhận được mail cảm ơn là đã đỗ và chờ thì mình cứ chờ thôi. Trong lúc này mình cứ thi bank khác, Vietin chẳng hạn ^^ Riêng anh thì anh cũng bớt hóng ACB đi rồi vì Vietin đang tuyển, chiến thử xem sao.
vâng ạ, a nói e lại có hy vọng mai còn thi TP vs ocean :3

có bạn nào kí offer RA chưa nhỉ? chia sẻ cho mình thông tin vè lương với :D
đào tạo, thử việc, chính thức?

Tập trung thi bank khác đi anh em ơi. Đừng bỏ trứng vào 1 giỏ. Hehe.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên