Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình cũng vậy, vì đến hnay mình mới chắc là trung tuyển ACB nên chưa nghỉ công ty :( giờ ko biết làm sao đây, ước gì đào tạo buổi tối
Hình như đào tạo ban ngày ak bạn. Vì khi đào tạo là người ta tính lương luôn mà. giống như đang thử việc vậy ak. Thứ 6 này lên hỏi rõ ràng rồi sắp xếp công việc luôn. Tại mình nghe nói sau khi kí hd thì cũng có khoảng 1 tuần mới đi đào tạo.

thế à anh , em vừa check lại mail xong cũng chả thấy cái gì , vậy là em có hy vọng à
Email ko có gì a ơi :))
Đợi ACB gọi thôi ;)
Anh vừa gọi lên nhân sự rồi nhé. Đã được trả lời là những ai không nhận được mail là đã đỗ và cứ ở nhà chờ khi nào có lịch đào tạo thì sẽ được gọi đi kí offer :rolleyes: Nhân sự bảo tầm đầu tuần sau sẽ có lịch, vì buổi cuối của đợt đang đào tạo cũng là đầu tuần sau. Sau khi được gọi thì vài hôm thì kí, sau khi kí thì vài hôm thì đi đào tạo, nên anh áng chừng giữa tuần được gọi, cuối tuần kí và từ tuần tiếp sẽ đi đào tạo ;)

anh 1810_hvnh có biết vị trí : Nhân viên Tái thẩm định tín dụng doanh nghiệp thì công việc là những gì không? E vừa mới được bên Tiên Phong gọi đi thi, cũng là trong lúc chờ đợi ACB mình đi thi cho biết thôi.

Cho mình hỏi tí, mọi người có ai pass RA mà chưa gọi ký offer ko ạ, mình đi làm gần nửa tháng rùi mà không nghe phòng nhân sự nói gì.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên