Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn nào thi RA rồi cho mình hỏi, nghiệp vụ RA 80 câu thi trong vòng bao lâu vậy nhỉ?
Thông thường thì 1 phút/câu, nhưng là tùy bạn, vì mình chưa thấy ai dùng hết 80 phút cả. Không có tính toán gì đâu, bạn chỉ ôn mấy cái chỉ số thanh toán với nghiệp thanh toán quốc tế là ok rùi. Chúc bạn thi tốt !

Mình cũng nhận đc tn rồi bạn. Hihi. Thứ 6 này mình ký offer nè. Chúc mừng bạn luôn nha ^^. Không biết khi nào thì được đi làm hen.
Chúc mừng bạn nhá ^^, mà bạn kí offer ở đâu, mình ký ở cao thắng ak ?!? Bạn có thông tin gì offer letter ko bạn, share vs mình với

@dance50 @truongtuan1111 @trinhducan Đã là giữa tuần rồi, các em có thông báo chính thức về kq phỏng vấn PFC vừa rồi từ ACB chưa?
Bạn ơi, bạn đỗ vị trí CSR phải ko. Bạn đỗ ACB ở đâu vậy, có ở Hà Nội ko ^^ Mình là PFC ở Hà Nội mà chưa thấy có sms như bạn nên hỏi vậy.
Mình ở TP HCM ACB bảo đến Chi nhánh Cao Thắng ak bạn, đúng 1 tuần sau ngày mình nộp hs bs ak bạn ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên