Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
anh accept fb đi, hóa ra em gặp anh khá nhiều lần ở trường rồi, :v. ACB nổi tiếng với đào tạo chuyên nghiệp mà
À em add rồi à. Ok anh vào đây :D Uhm, được cái anh ở trường cũng chơi nhiều bạn bè. Em nhớ được mặt anh giỏi đấy, hehe.

Thì làm rồi biết,đương nhiên tùy sếp và đồng nghiệp,nhưng có những thứ thuộc về chính sách chung thì k thay đổi dc,vấn đề acb thế nào thì mình đã nói nhiều lần trên ub rôi, rải rác các topic khác nên giờ cũng lười nhắc lại thôi

mình mới nhận được thông báo qua vòng phỏng vấn vị trí Nhân viên quan hệ khách hàng cá nhân, không biết có nên đi tiếp không nữa, nghe nói vị trí này áp lực kinh khủng và dễ bị out. Ai có kinh nghiệm gì vị trí này chia sẻ cho mình với :(:(

Em cũng pv hqua à, sáng hay chiều em? Chị Hằng gọi cho anh bảo scan cái giấy khám sức khỏe để hoàn thiện hồ sơ vào H.O ý mà. Khoảng 2 tuần nữa mới kí offer cơ. Chắc chưa có kq hết đâu, em đừng vội nản.
e pv chiều 30/6, thằng bạn e pv trước e 1 lúc mà nó dc gọi hoàn thiện hồ sơ rồi :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên