Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chiều có bác nào thi thẩm định ở Hoàng Quốc Việt không? Không biết thẩm định tuyển bao nhiêu nhỉ? thấy tuyển liên tục từ tháng 5 đến giờ

Chúc mọi người thành công nhé

Mình mới pv PFC ACB ở HCM ngày 29/05/2014

Trong 10p mình được pv thì hầu như 8 sếp từ các chi nhánh ( 4 nam 4 nữ) đều cười tít vì cách nc của mình. Và số đông họ đều muốn mình về chi nhánh họ.

Mình muốn chia sẻ với các bạn, trước khi đi pv bạn hãy xác định bạn có hợp với nghề này k, hợp ở chỗ nào, nếu trúng tuyển bạn sẽ làm cách nào trụ được. Sếp ai cũng muốn tìm được người tận tâm, nhiệt huyết,. Hãy thử ở vai trò bạn là sếp, bạn sẽ nhận ra bạn mong muốn gì ở ứng viên

Thân chào UBer

Chào mọi người mình sắp PV cho ACB tại phan chu trinh

ai có kinh nghiệm zì chia sẻ cho mjh với

Thanks !!

hôm nay mình nhận được mail thông báo trúng tuyển GDV
dự kiến 16/5 làm thủ tục nhận việc
có ai nhận được mail như vậy ko ạ
Bạn ơi, bạn vừa thi GDV xong có nhớ đề thi nữa k, giúp mình với, mình ở Nghệ An. Gmail của tớ: hothuynga2401 (Do tớ chưa đủ bài viết và số like để đc ghi trọn địa chỉ email) Cảm ơn bạn rất nhiều !!!

Mình cũng test gdv o kinh duong vuong ne b..minh test hôm 3/4 ma đến nay vẫn chưa thấy gọi pv
Bạn ơi, bạn vừa test gdv xong chắc bạn nhớ ít nhiều j đó về đề, bạn post hoặc gửi giúp tớ qua gmail: hothuynga2401 với nhé. Thanks bạn rất nhiều!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên